Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk chupuchupu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KIROJO, Feb 15, 2012.

  1. K

    KIROJO Senior Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpango wa kuzima wabunge kugombea ujumbe wa NEC ya CCM nusurua umwengue Rais JK
    Source :Mwanahalisi la Leo 15/02/2012.
    Soma zaidi
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Toa habari kamili mambo ya kusoma zaidi hatuyataki
     
  3. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,298
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Anauza gazeti lake, yupo kipesa zaidi
     
  4. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Well,,japo mtoa thread kaandika kiufupi mno but the issue was,alipoibua inshu hiyo ya kuwazuia nao walianzisha habari ya mwenyekiti wa chama asiwe rais,ngoma ikawa tamu!
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kuna wakati inafaa kutenganisha mambo ya chama na urais maana inapunguza uwajibikaji wa viongozi,kama rais ndio mwenyekiti wa chama ni nani anaweza kumwajibisha kwa urahisi?Mambo haya yatabadilika pale tu wapinzani watakapochukua nchi huku wakiachana na aina ya utawala ambao chama cha Mapinduzi umekuwa ukiutumia.
     
  6. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Udaku dot com
     
  7. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    ...haya mambo ya kila siku chupuchupu mimi nimeshayachoka, natamani kusikia tu kuwa ameshaenguliwa, sasa kama ni chupuchupu tunapata faida gani kabla na baada ya habari kuripotiwa? Hatuwezi kuthibitisha ukweli wa mambo hayo, uthibitisho tungeupata tu kama yangekuwa yametokea. Aina hii ya kuripoti mambo imekuwa inamfanya JK kama smart for nothing....
     
  8. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimetukana kimoyomoyo.
    OTIS
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Nimeishasema mara nyingi humu JF Mwanahalisi, limeishapoteza mvuto wake saizi limejikita zaidi kwenye umbeya na udaku.

    R.I.P Mwanahalisi.
     
  10. K

    KIROJO Senior Member

    #10
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kivipi fafanua sio unatoa maoni kama unamulengo fulani.Kama ni udaku mbona Ya Lowasa yalikuwa ndo mkanda wenyewe,Ya Suti,Richmond,EPA haya umeyasahau
     
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Na JK kawa udaku siku hizi
     
  12. m

    muhinda JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hapo kwenye red sio inshu ni issue, mbona mwanzo umelipatia hapo kwenye blue? alafu ili neno nimeshasikia mara nyingi sana watu wanalikosea sijui kwanini.
     
Loading...