Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK boyz waua

Discussion in 'Entertainment' started by Freetown, May 5, 2008.

  1. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2008
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kwa maoni yangu timu ya taifa kuitwa jina la mheshimiwa ni kujidhalilisha. kwani hajafanya kweli katika mapigano dhidi ya rushwa.ni sifa asiyostahili. ni waandishi wa habari mliobatiza jina hilo tunaomba mliondoe.
     
  2. W

    Wandugu Masanja JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2008
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 1,535
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    si ndio tunaiga. K K 11 kama unaikumbuka enzi zile ilikuwa tishio kwa Afrika ya mashariki, sasa na sie ati JK boys
     
Loading...