Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK bado kura hazitoshi Mbeya

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzito Kabwela, Oct 31, 2010.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mkwere ana hali Mbaya Rungwe Mashariki & Magharibi pamoja na Kyela
     
  2. coby

    coby JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Data please
     
  3. c

    chanai JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Data please
     
  4. P

    Pax JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Its now or never, :nono:
     
  5. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    PLZ Data
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kwa Kyela hauna haja ya Data bse JK aliwadharau kwa kuendelea kumweka madarakani Mwakipesile na walimwambia live ukimtoa kura utapata
     
  7. m

    mdaumie Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa sugu sugu vip?
     
  8. c

    castromoshi Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mbeya sugu mjengoni
     
  9. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Mkuu,

    Sio kweli, JK anaongoza Kyela na pia wilaya ya Rungwe na Ileje.

    Nimeambiwa CCM wako hoi wilaya ya Mbeya. Sina taarifa na wilaya zingine.
     
  10. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mkuu nimetoka kusikiliza Magic FM sasa hivi, Musiba pamoja na kuwa kada wa CCM
    amekiri kuwa shughuli ni pevu.ndugu Mwakalile mtumishi wa taasisi moja inayohusika na maswala ya haki za binadamu aliyeko Tukuyu ameongea kwa simu na Magic FM akatoa general overview(kwakuwa matokeo halisi bado kutangazwa na tume) kuwa JK anapumulia mashine Rungwe na Kyela.
     
  11. C

    Consultant JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 800
    Trophy Points: 280
    Jamani msiwe mnarush tu na kuweka tetesi. DATA zinaspeak louder than mere words!
     
  12. LOGARITHM

    LOGARITHM JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    Nimeongea na sosi yangu ya kuaminika na imethibitisha pasi na shaka kuwa KYELA YOTE IMEMPIGA CHINI VASCO DA GAMA. VIVA wana Kyela, VIVA CHADEMA, VIVA DR. SLAA.

     
  13. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    .
    Hakika Bwana Mungu amedhamiria kutupa raha nafsini mwetu.
     
  14. Gottee

    Gottee Senior Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 7, 2008
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Shule ya msingi sisimba mbeya. Karatasi ya kwanza Slaa 125 Jk 82. Karatasi ya pili Slaa 107 Jk 68
     
  15. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Mkuu,

    Tusiwe tunapotosha watu. Kyela JK kashinda kwa asilimia 75, hiyo ni confirmed.
     
  16. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Mzittokabwela,

    Nina uhakika na Kyela JK ameshinda vizuri sana (asilimia 75), mbunge kashinda kwa asilimia 90. Madiwani mpaka sasa CCM wamechukua viti vyote kasoro kiti kimoja cha Ipinda.

    Ila CHADEMA wamepata kura nyingi sana Mbeya Mjini na Slaa kaongoza kwa mbali.

    Unajua kuna watu sio makini na wakisikia ya mitaani ndio hayo hayo wanajibu wakiulizwa.
     
  17. Gottee

    Gottee Senior Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 7, 2008
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kituo cha sokoni maghorofani (bot). Karatasi ya kwanza Slaa 108 Jk 73. Karatasi ya pili. Slaa 113 Jk 69. Karatasi ya tatu. Slaa 117 Jk 56. Sugu anaongoza kote sisimba na maghorofani. Haya ndio malipo ya machozi waliyotoa wanambeya juzi baada ya kupigwa mabomu bila kosa lolote.
     
  18. Gottee

    Gottee Senior Member

    #18
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 7, 2008
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Shule ya msingi sisimba mbeya. Karatasi ya kwanza Slaa 125 Jk 82. Karatasi ya pili Slaa 107 Jk 68
     
  19. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ikiwa huna takwimu hata 1, ondoa umbeya wako huu.
     
  20. G

    GAMA LUGENDO Senior Member

    #20
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    change has come to Tanzania.God bless all the people there
     
Loading...