Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK bado hujapata sababu ya umasikini wa watanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nanyaro Ephata, Apr 25, 2011.

  1. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Akiwa ziarani rais wa JMT alikiri kutojua chanzo cha umasikini,,akajibu hivi Hata mimi sijui sababu,huwa najiuliza kila siku swali hilo lakini sijapata jibu,mwisho wa kunukuu
    Leo namwuliza JK ni zaidi ya mwaka tangu akiri kutojua sababu ya umasikini t Tanzania,na ni zaidi ya mwaka akijiuliza sababu,Je bado hajapata jibu?
    Nawasilisha
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    JK.jpg Teh teh teh teh the. I actually don't know why my country is so pure!
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    we unamuona ana akili sawa sawa huyu
     
  4. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Lakini ni Rais,unbelievable.
     
  5. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Nilikuwa napita tu nikaona niulize lengo lako hapo kwenye red ni nini?
     
  6. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwa kushindwa kujua sababu ya tatizo ni wazi hawezi kuwa na tiba,hivyo anakosa uhalali wa kuongoza
     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Bwanae, acha hizo matani zako kwa Mhe Kikwete.

    Akapate wapi hizo sababu wakati kwake yeye mifuko yooote imejaa utajiri; akitazama mfuko wa nyuma kushoto ni Tanzanite, na kulia ni makaa ya mawe kule Liganga. Kwingineko mfuko wa mbele kulia ni dhahabu wa msitu wa kule Bukombe, kulia ni Almasi ya mwadui Shinyanga.

    Ndio, nasema Kikwete akajulie wapi umasikini wetu wakati pale Magogoni ni milo miraba minne kutwa mara tano hadi hapo ukimwambia kule Tandale bei za nafaka zimechachuka unategemea mtaelewana kitu bado????

    Umasikini wetu Tanzania ni kama baridi kali sana tu kwa nyoka zisizo na magamba kule Ludewa; Watanzania tukaze buti hapa mpaka kieleweke tu!!!!!!!!
     
Loading...