Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk bado anaendekeza wanamtandao, sahau maendeleo nchi hii hadi aondoke

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by gotolove, May 6, 2012.

  1. g

    gotolove Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kusemwa sana katika mabaraza mawili aliyowahi kuyavunja, nilitetegemea jk ataacha kudili na kundi kubwa lililofanya kampeni chafu za kumwingiza madarakani maarufu kama wanamtandao. Lakini inaonyesha tabia hii ni sugu kwake na imejizihirisha katika baraza hili la jana. Jk tena amemteua amos makala kuwa naibu waziri. Amos ni mpiga tarumbeta wa bendi ya vijana jazi inayomilikiwa na umoja wa vijana. Bendi yenyewe inaelekea kufa mikononi mwa shigela.

    Amos makala ni mwanamtandao mkubwa. Naona alikuwa nje akiomba mungu siku yoyote baraza livunjwe aingie ndani kulipwa fadhila alizomfanyia jk hadi akaingia ikulu. Ni makala huyu akitumia ofisi ya umoja wa vijana wakati huo alikuwa kaimu katibu mkuu alikuwa akikodineti mambo mbalimbali miongoni mwa wanaumoja wa vijana zikiwemo fitina zote.

    Huyu na emanueli nchimbi wanajua fitina zote zilizofanyika ndani ya umoja wa vijana hadi kupata kundi kubwa la kumwezesha jk kuwa mgombea wa ccm kwenye kinyang'anyiro cha urais. Makala, nchimbi na francis isack waliwahujumu wenzao kumpigia debe jk. Leo jk amempa unaibu kama fadhila.

    Jk alipasa kujiuliza kwanza makala amepata wapi hela za kununua kompyuta na kuzigawa kwenye mashule kule mvomero? Makala amepata wapi hela ya kumng'olea murad kule mvomero kama si wizi akiwa kaimu katibu wa umoja wa vijana na baadae mhasibu mkuu wa ccm kabla hajang'olewa? Kuna msafi kweli hapo au ndio toa galasa ingiza galasa? Kuna maendeleo kweli hapo?
     
  2. s

    sanga malua JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WATANZANIA BWANA! Katika hali ya kawaida kabisa haiwezekani RAIS akafanya kazi na watu wote asio wafahamu kwa namna moja au nyingine.huo ndio ukweli.Hata wewe ukiwa kiongozi utateua watu unao wafahamu na unaimani kuwa watakusaidia kuongoza.wapo watakao weza na wengine watashindwa.hata mitume hawakuwa na uwezo unaolingana.Kama MH Makala ameaminiwa na wapiga kura wake,na mheshiwa RAIS anamfahamu kiutendaji kwanini asimteue? MHIMU APEWE NAFASI AFANYE KAZI TUONE.
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Amemwamini akamteua. Hayo we ndo unayaona kama maajabu lakini kwa Jk aka!
     
  4. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,659
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Tzeba mmoja wao.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,820
    Trophy Points: 280
    mkuu ndani ya chama cha CCM haya mambo ya amepata wapi hawajiulizi kwani wanajua wote wanafanya hivi..jk yeye mwenyewe angejiuliza pesa za kampezi au za kutengenezea mabango alizitoa wapi.
     
Loading...