Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk bado ana hamu ya kunywa chai na obama??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by matawi, Nov 14, 2010.

  1. m

    matawi JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwa press release iliyotoka USA kuwapongeza watanzania kuhusu kuendeleza kuchagua viongozi kupitia mfumo wa vyama vingi bila kumpongeza Jk nina uhakika akiambiwa na Obama karibu chai atagoma. Sasa sijui kama jk ataendelea kumkumbusha Obama kuhusu vyandarua alivyosema ameahidiwa? Nahisi akina Kibaki huko walipo watakuwa wanashangilia sana maana kuna wakati Kikwete aliteta na Bush kuhusu kenya:israel::israel::israel:
     
Loading...