Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk badili jukwaa bwana!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Watchman, Feb 8, 2011.

  1. W

    Watchman Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo mazito ya kitaifa yaongee kwenye PRESS CONFERENCE, unanipata mkuu, achana na vijukwaa vya wazee wa SISIEM huko ongelea masuala ya propaganda za chama chako, siyo masuala nyeti kama DOWANS, MIGOMO YA WANAFUNZI, MISHAHARA... au mzee unaogopa challenges toka kwa waandishi? Huoni wenzako.
     
  2. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu hajui anachotakiwa kufanya, wakati gania anatakiwa kufanya nini, na wapi panapotakiwa kufanya hilo jambo... kwakifupi ni upungufu wa busara! Huwezi kwenda kumwambia mzee wa ccm aliyesoma midle 'skuli' bure akipewa mahitaji yote na bado akaishia std.8 kuhusu migomo ya wanafunzi!!!!:twitch:
     
  3. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Aende kwa waandishi aulizwe maswali! anakwepa mwenzio vyombo vya habari anajua moto wake. watu washajichokea na kuonewa
     
Loading...