Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk azungumza na wanamichezo wa Tz wanaoishi Uingereza!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mabala The Farmer, Jul 11, 2012.

  1. M

    Mabala The Farmer Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau nimepata habari kuwa Raisi wenu Jk,leo amekutana na wanamichezo wa Tz wanaoishi Uingereza, ameongea nao mambo mengi ya Tz na kuwaasa wasiogope. Napend nijue hv ndiyo kazi mliomchagua akaifanye? Wakati taifa lipo kwenye majonzi ya mgomo wa madaktari yeye wala haimuumi jamani? Nashangazwa sna na hili kwa kweli hebu tujitone kupambana n hii serikali dhaifu inayoendekeza mambo ambayo hata hayana tija. Mama Migiro na akili zake zote hajawahi kuyafanya hayo ili hali London ndiko alikokuwa naishi,huu ni ushamba au kukosa la kufanya?. Natoa hoja.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Dhaifu! Na huo ndiyo udhaifu aliopsema Mnyika.
    Na hao wanafunzi hawakupata nafas ya kuuliza maswali?
    Wangehoji umuhimu wa Msitu wa Mabwepande kwa Taifa na je unamilikiwa na TANAPA au Wizara ya Maliasili!
     
  3. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,346
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    wanamichezo wa Tz wanaoishi UK, ni akina nani hao ? Kama wapo si wangeshiriki Olympic kutuwakilisha badala ya hao vikaragosi wa Bayi waliokwenda kutalii na kufanya shopping !! Au ndo wale ndg zake Lusinde na watoto wa pembeni wa mafisadi wa magamba..... wanatumia jina la wanamichezo wakati wote ni mazezeta. Angalieni huyo anaweza kuwa anatafuta sakula kwa ajili ya Cameron !! Anawaambia wasiogope mabwepande ??
     
  4. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Duh kweli wajinga wali wao, hujui unachoongelea na huna uhakika pia, sasa ulitaka asikutana na wanamichezo wetu? Na nani alikuambia migiro alikuwa anaishi London? Washwa washwa mna shida mpaka kichwani
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Uwt wamemchakachua Dr slaa,huyu JK hatukumchagua kabisa yani PAYE na VAT ndio anaenda kutumbua huko bila manufaa kwa nchi,eheee warioba njoo haraka huku kwetu tuchangie maoni ya katiba mpya tushachoka na huyu rais wa nchi za nje.
     
  6. M

    Mabala The Farmer Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    washwa washwa wewe uliyetumwa na magamba,kwani huko Londoni alikokwendfa mmemtuma akajifunze namna ya kuvaa gloves ili aje kusaidia wakina mama wakijifungua, na ule wenu mataahira kama nyie mtaendelea kushabikia jinga mpaka mkome,Riasi kuhudhuria Kongamano la Uzazi wa mpango kweli! Amfute kazi basi waziri wa afya na waziri wa maendekeo ya wanawake ,jinsia na watoto ajiweke yeye Punda kabisa.
     
  7. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,020
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    hakuwapa ushirikiano,vifaa wakati timu ipo ktk maandalizi, leo anakwenda kutoa ahadi huku akijua hakuna mafanikio
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kweli sikuona umuhimu wa yeye kuhudhiria mambo hayo ambayo angetuma hata uwakilishi na kusingekuwa na shida. Inasikitisha sana kuona rais anawameza mawaziri wake katika shughuli zao ambazo walipaswa kabisa kuzifanya wao lakini rais anaingilia.

    Hatuwezi kujua kabda alikuwa na appoibtment ya kumtibu mtu London na yeye tu ndiyo alikuwa na dawa ya mgonjwa huyo!!!!!
     
  9. M

    Mabala The Farmer Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzee wa rula,hapo umenena na nina uhakika dawa yenyewe aliyopeleka ni KUCHA na MENO ya Dr.Uli.
    Au na jipa matumaini kuwa na yeye ni Dr? Wa kupewa muulizeni Intern alifanyia wpi!
     
  10. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Haaahaaa! No comment!
     
  11. O

    Original JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jf sometimes mnakuwa na chuki za kipuuzi kwa Jakaya. Sasa kuna ubaya gani Jakaya kukutana na wanamichezo watakaoliwakilisha Taifa?. Huu ni wivu wa wake wenza.
     
  12. W

    Wakuti JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hoja nyingine hazina mshiko
     
  13. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Siyo wanamichezo wanaoishi UK ila ni wawakilishi wa TZ kwenye michezo ya olympic itakayofanyika London Uk.
     
  14. Asa'rile

    Asa'rile JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tunampenda Presidaa wetu... Kwahiyo ndo kusema atarejea nchini baada ya Kumalizika kabisa kwa Olympic games siyo.?
     
Loading...