Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK azungumza na wabunge wa CCM Dodoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PhD, Jul 16, 2010.

  1. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    muda huu rais kikwete ameingia bungeni dodoma kuanza mazungumzo na wabunge wa ccm kabla ya kuvunja bunge leo jioni, taarifa ya kinachozungumzwa italetwa hapa keep tuned.
     
  2. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    kwani alikuwa anaenda kuongea na wabunge wa CCM tu? sio kwamba angehutubia bunge lote?
     
  3. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni kawaida yao. hivyo sio ajabu ila ni ubanguzi sana kuona wanabaka demokrasia
     
Loading...