Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK azindua ujenzi wa hospital ya kisasa ya CCBRT

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mwamikili, Feb 18, 2012.

  1. Mwamikili

    Mwamikili JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Rais Jakaya Kikwete azindua ujenzi wa hospital ya kisasa ya CCBRT Dar es salaam, ujenzi huo unategemewa kufanyika pembeni mwa eneo lao kubwa la iliyopo hospital ya sasa.
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Anaingilia kazi ya makamu wa rais, mzee wa mikasi.
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Pia umesahau kuandika kuwa JK uso kwa uso na Dr Slaa CCBRT leo!!!
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Safi sana hiyo ni jitihada ya DR SLAA!!
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    makamu wa rais yuko mapumzikoni nini?
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    bado maalim, tunataka kuona kazi yake nje ya siasa....
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mwenyekiti wa ccbrt ni Dr. Wilbroad P. Slaa
     
  8. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wana jf! Kwnye tbc news ya saa mbli kulikua na taarifa ya dr slaa kama mkurugenzi wa ccbrt kukutana na Dr. Jakaya Kikwete kuhusu suala la fistula...... Je, Pasco et al wame prove failure kwa kusema previously that dr wa ukweli alikuwa anamkwepa JK?

    I stand to be corrected logically.....but there is a very clear line between truth and lies!!
     
  9. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  10. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Hapo kwenye Picha kama vile Dr wa ukweli alibaniwa trak jacket na hao jamaa wa redheart voda!!! Au ndo utaifa mbele kila mahali?
     
  11. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Dah! Asanteni kwa kuniwekea picha wakuu! I refer to the presidaa as dr dr dr bse ndo wafuasi wake wanavyopenda kumwita bt not me my folks....,njiwa hawezi kuruka pamoja na bundi nduguzanguni! Solidarity forever!!
     
  12. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Itakuwa wamembania. Na kama wamefanya ivyo wamemtambulisha zaidi kama mgeni 'wa pekee'. Au pengne hakutaka kufanana nao. Maana Ma Dr wa ukweli huwa wanareason sana. Hawakubali 2 hovyo hovyo
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Ccbrt hoyeeeee!!
    Chezeya mzee slaa wewe!!
     
  14. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Taarifa za kiinteligensia zinasema hilo ni suala la kiusalama zaidi. Maana haichelewi kuandaliwa 'maalum' kwa ajili yake toka huko wanapopajua. Kujiepusha na ya mwakyembe katoka na yake sandukuni
     
  15. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    Pasco upo? Je Lowasa hajambo?
     
  16. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    bigirita.....can i give u a hug?? Adios amigo!!
     
  17. k

    kicha Senior Member

    #17
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kutaniko? hivi ni kiswahili sahihi au?
     
  18. h

    hans79 JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mengineyo tumeyaacha ili kulinda nchi-mwakyembe, alimficha mwizi kwa maslahi binafs sasa yamemtokea puan kwa kulinda uhalifu.dr slaa tegemeo la watesekao tz tu pamoja ipo siku tutashinda
     
  19. The Mockingjay

    The Mockingjay JF-Expert Member

    #19
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 415
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Si mkurugenzi tuu but Dr. Slaa is the CCBRT chairman of board.
     
  20. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    thats why i said that correct me from the wrong......so its up to you grammarian a.k.a noam chomsky to correct me!! Hope u ar very perplexed and vibrant!!
     
Loading...