Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK azindua kitabu cha wasifu wake!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mstahiki, Dec 10, 2010.

  1. m

    mstahiki JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2010
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK akizundua vitabu viwili (cha kiingereza na kiswahili) kwa wageni waliohudhuria hafla hiyo wakati wa uzinduzi wa kitabu hicho akishuhudiwa na Mama Salma Kikwete na mwandishi wa kitabu hicho Profesa Nyang'oro.
    Vitabu hivyo vitaanza kuuzwa kwenye duka la vitabu la Chuo Kikuu Cha Dar es salaam kwa gharama ya shillingi 25,000/= .



    Kuna aliyekisoma?Tunaomba mawazo...


    Source:MICHUZI
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Hana jipya huyo mkwere!
     
  3. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Atasoma yeye na ndugu zake. Kafanya nin cha maana hadi kitabu kiandikwe?
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ana vingi vya kuandikwa juu ya wasifu wa maisha yake.

    Kwa ufupi, he is a born leader, kuanzia shule mpaka kuwa Rais wa watu kama wewe, he must be something.

    Nakifata nikakinunuwe kabla nakala za mwanzo hazijaisha.
    Kalagabaho.
     
  5. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,534
    Likes Received: 1,719
    Trophy Points: 280
    Wewe darisalama wala husipate tabu kukitafuta kwa haraka,kwani utakikuta hata ukienda 2020! Hakitanunulika ng'o tena bei yenyewe 25k,imekula kwake. At least kingeuzwa buku,raia wangetaka kuona upupu uliomo kwny hayo makaratasi yaliyounganishwa na kuitwa kitabu!
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Kuna Prof amekosoa sana kuwa mapungufu hayajaongelewaaa...kabisaa!!!!wameongea positive side tuuu....huyo mhariri ametoa changamoto
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Alaa, kumbe ana positive side?

    Negative wanaiona mahasidi tu.
     
  8. kuberwa

    kuberwa JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sipotezi hata senti hapo! Kiasi nnachomfahamu kinatosha.
     
  9. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwa sababu ni hakika kimejaa upupu hawezi kuweka bei rahisi maana anaogopa kujipolomosha kabisa mbele ya jamii
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sasa tunangoja cha mpiganaji Mbowe! Sijui vita ipi atiandika humo, labda ya kuzuia wanaporushiana chupa pale bili. Aaaah, ataelezea u pro DJ wake.
     
  11. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sina hakika na jinsia yako, ama lah wewe ni yule r i z i w a n i
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Dec 10, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180


    Watu nao kwakujipendekeza hawajambo. Nyang'oro nae anataka ubunge? hii kali, subirini tu mtasikia.
     
  13. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #13
    Dec 10, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kama ameelezea jinsi alivyowaacha mafisadi wa EPA, Meremeta, Tangold, Deep Green Finance, etc bila kuwachukulia hatua yoyote kwa kuwa alifaidika na ufisadi huo, nitakinunua!
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Dec 10, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    We Kinana vipi? Kuwa na vitu vingi vya kuandika hatukatai, kwa mfano mambo ya boyz 2 men ni moja ya mambo mengi, kuzusha kifo cha Balali vilevile ni moja ya mambo mengi, kuiba pesa za walipakodi BOT ni moja ya mambo mengi, kusafiri sana kama Vasco da Gama ni moja ya mambo mengi.
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kamuulize Hosea.
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Andika chako.
     
  17. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #17
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kingekuwa free copy, kwenye ndege, bar, clubs etc
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Dec 10, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180


    Nina kazi moja tu, ambayo ni kusoma vitabu siyo kuandika.

    Tupe muda tusome UPUPU wa huyo msanii wa boyz2men
     
  19. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #19
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Nitakinunua siku TOILET PAPER zikiadimika madukani
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Dec 10, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nimeikumbuka ile gazeti la CHECHE.
     
Loading...