Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK Azidua tawi la CCM Fake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Uncle Rukus, Oct 17, 2010.

  1. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    CCM leo imezindua tawi lao la Boda to Boda, ambalo inasemekana ni mkusajiko wa vijana wanao endesha bajaj na pikipiki, tawi ili limejengwa jana usiku saa tatu baada ya kuwaandikisha majina vijana wanaouza mau na waendesha piki piki eneo hilo na hatimae kuwapa pesa na kuwajulisha kuwa wanajenga tawi lao hapo hivyo wao watakuwa wasimamizi wa shina hilo jipya..

    Ujenzi uliendelea usiku huo na kumalizika leo saa tano asubuhi. Magari ya kampeni ya CCM yalizunguka mitaa yote ya Mbezi juu na Mbezi Beach ya kiwajulisha wakazi wa maeneo hayo kuhusu shina hilo, na kusema litaziduliwa mwenyekiti wa CCM Mh. Jakaya Mrisho Kikwete, ndiye atayae lizindua

    Saa 4:20 jioni rais ali wasili eneo hilo akipokelewa na wajumbe wa nyumba kumi na baadhi ya wakazi wachache waeneo hilo, alikaribishwa na mwenyekiti wa waendesha piki piki aliye jitambulisha kwa jina moja la Thomas, na kumueleza mwenyekiti wa CCM kuwa wameanzisha tawi hilo baada ya kuona CCM ndicho chama pekee kinacho jail maslahi ya wananchi na kina dumisha amani. Akawashukuru Charles Kimei na mke wake kwaku gharamikia ujenzi wa tawi hilo..

    Hatimaye walimkaribisha rais kuzindua tawi hilo, rais alikwenda kukata utepe na kupandisha bendera ya CCM,kichekesho ni kwamba alipo maliza kupandisha hiyo bendera aligundua kuwa ilikuwa imefungwa vibaya kwani maandishi yalikuwa yana tizama juu na hivyo kushindwa kusomeka,alipata kazi ya ziada ya uishusha na kuifuga upya akisaidiana na mlinzi wake…

    Alirudi kwenye gari yake na kuchukua mic na kuwashukuru vijana hao wa kujiunga na CCM na kuzindua tawa hilo, na kuwa shukuru Kimei na mke wake kwa mchango wao ,aliwaambia vijana hao wasiishie kuungana tu kwenye kwenye maswala ya vyama bali wa fanye hivyo atakwenye maswala ya kujiinua kiuchumi na kwenda kukopa mikopo…
    Image029.jpg
    Image027.jpg
    Image028.jpg
     
  2. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Kuna ishara nyingi mbaya zimejionyesha kwa CCM
    .kIKWETE KUANGUKA SIKU YA USINDUZI WA KAMPENI
    .MLINZI WAKE NAMBA ONE .. SHEIKH YAHAYA KUUGUA
    .HIYO YA kUPANDISHA BENDERA KICHWA CHINI
    .HELKOPTA YAO YA KAMPENI KUGONGA MTI
    nk..
     
  3. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    walishamuona ni wakudanganya tu !
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hawa walivyo watu wa kinyume nyume usije shangaa wakisema kuwa mti ndio uligonga Helkopta yao!
     
  5. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,103
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    Ndugu unanivunja mbavuuuuuuuuuuuu!
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mhhh! nataka kuiamini hii taarifa yako. naomba credibility yake sir. I mean mazingira ya ripoti maana hata media zake wangetangaza namaanisha radio Uhuru na tivii ya ccm (TBC1). nifafanulie zaidi hii ishu sir
     
  7. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama hii taarifa ni ya kweli, nadhani uongozi wa Jk una matatizo makubwa zaidi ya tunayoyaona
     
  8. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <p>
    </p>
    <p>&nbsp;</p>
    Mkuu Msanii, huna sababu ya kutilia shaka habari hii. Leo JK alikuwa anautubia kwenye viwanja vya tanganyika 'pekasi' na kabla ya kwenda uko alipitia maeneo ya Tankbovu karibu na kituo cha shule ya Mbezi beach kuzindua hilo tawi la kisanii...

    Na wakati zoezi zima la uzinduzi linaendelea kuna daladala aina DSM linalofanya safari zake K/koo Tegeta lilikuwa na abiria ambao walianza kumzomea na kumuonesha ishara ya vidole viwili..

    Msanii , kesho nitapita hapo kwenye hilo shina nichukue picha kadhaa nikuwekee hapa, wakati watukio sikuweza kuchukua picha.
     
  9. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hiko kipande kwenye bold ndicho cha kuvutia zaidi.
    Ila kama KIMEI anahusika kwenye hazina ya ccm basi tumwamini vipi kwenye ofisi ya umma? maana yeye si mkurugenzi mtendaji wa CRDB? ambapo serikali ina hisa zake humo? kama anafikia kuwa bias kwa nini asiachie madaraka na kuwa mhazini wa ccm? au anajipalilia aje kuwa next gavana wa BOT? Sidhani.
     
  10. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <p>&lt;p&gt;
    &lt;/p&gt;</p>
    <p>&lt;p&gt;&amp;nbsp;&lt;/p&gt;</p>
    <p>&nbsp;</p>
    <p>
    Kuhusu hilo la kutaka ugavana tuliwahi kuliongelea hapa mwaka 2008,tafuta hiyo topic ufunguke zaidi.

    Kama umeisoma habari hii vizuri kuna picha utaiona kuhusiana na Kimei, Kimei amekuwa mfadhili mzuri sana wa shughuli yingi za CCM, pasipo kujificha... Na hii idea ya kujenga hili shina niyake kwani wale vijana wauza maua na waendesha piki piki walikuwa hawajui chochote juu ya hilo shina hadi jana walipo fuatwa na kuandikishwa majina... Kimei kuna kitu anatafuta na mda siyo mrefu mtajua.</p>
     
  11. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Vuvuzela...
     
  12. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <p>
    </p>
    <p>&nbsp;</p>
    Huna hoja wewe, nenda kwenye jukwaa lako pendwa.
     
  13. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kimei is another goner a loser.
    bank ya CRDB imekuwa one of the very complicated bank next to NMB

     
  14. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,607
    Likes Received: 813
    Trophy Points: 280

    Ndg Msanii,
    Kumbuka kwamba ni benki hii hii inayosimamiwa na Kimei ambayo ilipitisha karibu theluthi nzima ya pesa za EPA, na ripoti zake tunazo hapa JF in soft copy. Kwa hiyo hata mie sishangai kwamba Kimei amefadhili ujenzi wa shina la wakereketwa pale Mbezi Beach, ambapo ni karibu na kwake kabisa.
     
  15. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hana jipya asubiri hukumu yake tarehe 31 oct 2010!
     
Loading...