Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK azidi kukabwa koo! Euronews - Inaonyesha FFU wakikandamiza Maandamano ya CUF

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Not_Yet_Uhuru, Dec 30, 2010.

  1. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    EURONEWS, Shirika la habari lililo na nguvu na linaonekana dunia nzima kuanzia na Ulaya hadi America na Africa limekuwa likionyesha kila baada ya dakika kadhaa Maandamano ya CUF kudai Mabadiliko ya Katiba Tanzania na jinsi FFU walivyotumiwa na Serikali ya JK kwa maguvu-kuyavunja maandamano hayo ya kidemokrasia ambayo ni haki ya raia yoyote aliye huru. Ni Aibu sana na Anguko lingine hili!!

    Kwa wafuatiliaje wa Demokrasia ya Taifa hili, hilo ni pigo jingine kwa JK ndani ya muda mfupi kidiplomasia na inaonyesha anavyokwama kuliongoza Taifa, na udhaifu huu sasa unazidi unafichuka kwa dunia nzima kupitia Euronews inavyoonyesha sasa. Kwa wale wanaoweza kutizama Euronews ktk mtandao au ktk dish wataiona hii 'live' ktk 'no comments' edition 30.12.10 inayoendelea sasa!

    Naomba kuwasilisha!
     
  2. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Asante mzee.

    JK mwenyewe hana hata habari............... sijui bado anatanua huko Malawi au kisha rudi??
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Shinikizo likitoka kwa wakubwa labda watakubali
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
  5. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,550
    Trophy Points: 280
    Tanzanian protesters call for new constitution | euronews, no comment
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Hawa jamaa ni sikio la kufa dawa hawasikii dawa!
     
  7. October

    October JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jama atakua bize anaangalia Africa Magic!!!
     
  8. nyasatu

    nyasatu Member

    #8
    Dec 30, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nmepata fursa ya kuona hii habari mara kadhaaa,its funny askari wa ffu anawatangazia waandamaji eti waende ktk vyombo husika kudai madai yao,ss vyombo vyenyewe husika viko mifukoni mwa watu na whausika wenyewe wala hawaoni umuimu wa iyo katiba mpya ku protest ndio njia pekee ya dunia kuona yanayojiri nchini...yaanii i wish hawa euronews waendelea kurusha vihoja vya JK na gvt yake,
     
  9. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2010
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inabidi sasa tuandamane nchi nzima ndio hawa vichwa ngumu wataelewa na dunia itaujua ukweli kuhusu Tanzania. Katiba ni ya wananchi sio Kikwete, kwahiyo wananchi tuna haki na maamuzi sio mkwere. Polisi wa Tanzania ni sawa tu na robbots, CCM wanawatumia watakavyo, shame on them. Kuandamana ni haki ya kikatiba ya kila raia wa Tanzania wakiwemo Police.
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    naskia jamaa yuko malawai anakagua kaburi sijui la nani? then akitoka huko atakuja na hadisi za "bila safari za nje watanzania watakufa njaa". sasa njaa na kukagua kaburi wapi na wapi?
     
  11. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
  12. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwani hujui mkwere kwa sherehe?
     
  13. N

    Nancy Tweed Senior Member

    #13
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    As usual, CIVIC UNITED FRONT walking the walk while Chonga Domo Milele keep talking the talk. Jitihada hizi za wanamapinduzi hawa wa CUF zimeshaionyesha Dunia nzima kwamba Tanzania mambo siyo mambo. Wakati phd's Chonga Domo Milele wao wanaendelea kunywa pombe tuu na kudai katiba mpya kwenye kompyuta.
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    nimeiona hii habari jamaa wanairudia rudia kila baada ya nusu saa!! afadhali waonyeshe ulimwengu mambio yanayotokea
     
  15. Joyum

    Joyum Senior Member

    #15
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Refer walivyosusia hotuba ya rais ndo utajua ni Chonga domo milele au ni strategic Phd's. Alafu uje tena
     
  16. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawapongeza cuf,pamoja tushikamane tupate katiba tusibezane,cuf na nyie njooni kwenye computer hamjazuiwa
     
  17. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nafsi yako inakusuta sijui unatakaa afanye nini?
     
  18. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mi nataka kujua uongozi wa CDM msimamo wao kama chama wamejipangaje? Maana naona mnyika kapeleka hoja kivyake huku mijadala ya zitto kila siku hai kwishi....!!!
    Tunataka kauli yenu maana siyo katiba tu yapo mengi....umeme, katiba, dowans, na mbunge wa arusha kupigwa.
    Tuachane na mijadala ya kumjadili zitto kila siku humu.
     
  19. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hadi Al jazeera wameirusha hiyo taarifa....it is shame to our nation and to jk and his fellow culprits!!!!!
     
  20. nyondoloja

    nyondoloja Senior Member

    #20
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    vita vya panzi nifaidakwa kunguru.wana jf nawa tz kwaujumra tuachemalumbano umojaninguvu marumbanoyanaweza kutupotezea lengo tujadiri tubadilishane vyamaendeleo tupowengi kunavituvingi hatukuvijuwa kupitia jf tumenawauso tunacho kitaka maendeleo yakweli mafanikio ya chama kama kinauchungu na wa tz narasilimali tz ndonafu yamaisha yetu
     
Loading...