Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk azidi kuandika historia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lilombe, May 24, 2011.

  1. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais Jakaya Kikwete amezidi kuandika historia katika kipindi chake cha uongozi kwa kuhitimisha kesi ya EPA ambayo kada wa CCM, Rajabu Maranda na \mshirika wake, Farijala wamepewa hukumu ya miaka 21 ambapo watatumikia jela miaka 5. Pia wakitoka jela itatakiwa walipe fedha walizoiba kupitia akaunti ya EPA.

    Wananchi wa Tanzania pasipo kujali itikadi inatubidi kupongeza Rais wetu ili tumpe moyo ili aweze kuwashughulikia mafisadi na maovu mengine yanayofanyika nchini mwetu.

    Tujikumbushe baadhi ya hatua ambazo JK amethubutu kuchukua katika uongozi wake:-
    1. Kuvunja Baraza la Mawaziri ikiwa ni kujiuzulu kwa Waziri Mkuu
    2. Kuwafikisha mahakamani viongozi wandamizi wa serikali; Mramba, Yona na Mgonja
    3. Kuwapeleka watuhumiwa wa EPA mahakamani
    4. Kuwa na moyo wa uvumilivu kwa vyombo vya habari
    5. Kutoa vibali vya maandamano kwa vyama vya siasa pasiipo mkomo

    NAWAKILISHA

     
  2. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ukitumia bange shurti ule kwanza!!!!!!
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Lilombe,

    Wakili wa Washtakiwa masaa nane yaliyopita amesema kwamba bado hajasoma/hajaipitia ile hukumu maana ni ndefu sana, sasa wewe umeipitia saa ngapi na kuanza kutoa "sifa"?

    Pili, inakuwaje unamhusisha JK na kazi za Mahakama?
     
  4. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nimepita tu, nitarudi baadaye
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    6.kuwanyima rasmi wazee wa EAC fedha zao!
     
  6. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Unawakilisha au unawasilisha?mpaka mramba na yona wawe ndani ndio uwakilishaji wako kidogo utakuwa na mashiko
     
  7. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msingi wa pongezi uwe UTHUBUTU alioufanya wa kuwapeleka mahakamani!
     
  8. O

    Omr JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hayo amefanya kikwete sasa na aliyo fanya Slaa ni yapi zaidi ya kupiga domo?
     
  9. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Slaa atapongezwa kwa kuratibu maandamano yasiyo na kikomo HATAHIVYO inabidi ampongeze JK kwa kumpa uhuru wa kuandamana
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,580
    Trophy Points: 280
    Naona hawa walioshindwa kulivua gamba wamemwaga kwa wingi leo hapa kama kumbikumbi! ili kuja kuandika upupu wa Chama Cha Mafisadi.
     
  11. O

    Omr JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na wewe umetumwa na nani? waiba kodi?
     
  12. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Lilombe a.k.a Tamu unaboa na inaelekea wewe ni mwanamagamba. Acha kutuudhi kwa mizaha afanyayo mwanamagamba mwenzio JK. Hao waliohukumiwa ni danganya toto tu...alitakiwa ahukumiwe kikwete na chama cha magamba kwa kuiba hela hizo kwa ajili ya uchaguzi.
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Historia ipi? hiyo hela waliyoiba si ndio ilizunguka kumweka JK madarakani na chenji iliobaki mgao wake ukagoma na dili kubumburuka? wadangayika kweli tuna akili za kuku hakyanani.
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,580
    Trophy Points: 280
    Nakuonea huruma sana kuja hapa na kutetea ufisadi na dhuluma kubwa zinazofanywa dhidi ya Watanzania. Inaelekea nawe ama ni fisadi au unanufaika kwa namna moja au nyingine na ufisadi huo ndio unaandika upupu wako kutetea chama cha mafisadi, lakini ukae ukijua kila jambo lina mwisho wake. Na mwisho wa chama cha mafisadi wala hauko mbali.
     
  15. M

    Marytina JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    JK no at all
    i reserve my comment on this stupid prezidaa isije ikawa
     
  16. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una uhuru wa kutumia demokrasia utakavyo, UKWELI unabaki pale pale JK kapaisha demokrasia TZ na vyombo vya dola amewapa uhuru wa kutekeleza majukumu yake
     
  17. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mafanikio yapo wapi?
     
  18. O

    Omr JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa kama kila kitu kina mwisho wake basi kwanini iwe CCM na sio chadema? l bora mafisadi kuliko chama chenye nia ya kuchafua nchi.
     
  19. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Bora nchi ichafuke tujue moja kuliko masultan wachache kudhania hii nchi wamerithishwa wao na Mungu na sisi wengine ni watumwa wao. Hapana, kama soo na iwe soo tu.
     
  20. M

    Marytina JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kama unapumba kiasi hiki usijibu post zangu nitokee tafadhali
     
Loading...