Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk awekwa peupe kwa njia ya katuni na picha!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kamanzi, Apr 5, 2011.

  1. k

    kamanzi Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
  2. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    duuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu sasa nimeamini.......:rip:CCM
     
  3. T

    Taso JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mhhhh nchi hii bwana!
     
  5. D

    DoubleOSeven JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 661
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hapa kulikuwa na kikao cha halmashauri au? Maana halloween panapovaliwa hii mijoho na kofia zake iko mingi mno. Kila halmashauri Tanzania kwa rangi zao na nyodo zao. Teh ... teh....teh!
     
Loading...