Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK awaruka 'wabunge'

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kamanda, Feb 12, 2010.

  1. Kamanda

    Kamanda Senior Member

    #1
    Feb 12, 2010
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Rais Jakaya Kikwete jana wakati 'anakamata' Fanta yake wakati wa kuwapongeza wabunge waliopitisha hoja aliyoiita muhimu kwa uchaguzi wa demokrasia, aliwaponda na kuwaruka watu wanaojipitisha kwenye majimbo kuomba kupendwa ili waweze kuwa wabunge kwenye Bunge lijalo.

    JK akiwa mjini Dodoma alisema wapo 'wabunge' wanaoeleza kuwa wametumwa naye kutangaza nia na kujipitisha kwa wapiga kura ili baada ya ushindi wachaguliwe kuwa mawaziri.

    "Hao wanaojipitisha wakitumia jina langu kuwa nimewatuma ni waongo, siwezi kutuma mtu kuwania ubunge, siko hivyo."

    "Mimi nina nafasi zangu 10 kuwachagua watu ambao naamini watanisaidia kuwaletea maendeleo Watanzania wenzangu, sasa niwatume hao wanini, wakati hizo 10 zinanitosha sana," aliongeza JK kwa tabasamu kama kawaida na kufuatiwa na kicheko cha kiaina.
    -------
    Kazi kweli kweli, ingawa kwenye nafasi zake najua anateua wabnge wake wakati wa lala salama, sina uhakika na hatua hiyo. Tuchangie mawazo
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    wataweweseka sana mwaka huu
     
  3. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2010
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    anyone seen Avatar?
     
  4. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    GT, hii kazi kweli ngumu kama huna "guts" unaweza kujiuzulu au kuwa kichaa LOL!
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Alikuwa anafutahisha genge!
    Kwani kilolo walifanyaje kumtoa mwamoto?
    Msola alianza kampeni mapema huku akiwaeleza wananchi
    Kuwa ametumwa kwa sababu wanataka kumpa uwaziri
    Na ikawa hivyo.
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Kawambwa usimsahau!!!woote bagamoyo waliogopa kuchukua form maana walishajua kuwa ameambiwa akachukue form!!
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Huyu Kiwete hana pointi tunamjua alivyo kigeugeu!
     
  8. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Msimsikilize huyu bwana ni msanii ZINDUKENI!!!
     
  9. O

    Omumura JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Na bado tunaambiwa kwamba amemtuma Kandoro kule kalenga ili ampe uwaziri wa TAMISEMI!
     
Loading...