Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK awakimbia wazee wa EAC

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by MwanaCBE, Oct 3, 2011.

  1. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,606
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Wazee wamejikusanya leo mahakamani kudai haki yao ya mafao polisi wakawabana mbaya. Ghafla msafala wa JK ukapita spidi 180. Source habari saa 2 usiku ITV.
     
  2. sheiza

    sheiza JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 570
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 60
    wangewatia na virungu ili kuharakisha ukombozi wa nchi....maana ndio wangepata akili na kutambua jinsi serikali ya ccm inavyobaka haki zao...
     
  3. MANI

    MANI Platinum Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,850
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Halafu huyu bwana si aliahidi kuwalipa au kasahau?
     
  4. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Uongozi wa nchiyetu unasikitisha sana unashindwa kuheshimu hata wazee wetu ,lazima tunalaana
     
  5. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hao ndio aina ya watanzania ambao wananyanyaswa kwa haki zao,lakini haohao wanashabikia watawala wakinunuliwa kwa bei nafuu,mfano yule babu wa igunga aliyekuwa anashabikia chama furani kwa midadi eti kimemkumbusha mbali ni ajabu,lakini alidai hawana huduma nzuri za mawasiliano
     
  6. sheiza

    sheiza JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 570
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 60
    watalipwa siku watakayopata akili....kwa sasa wasahau....
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    wale wazee wana kadi za ccm, na ni ccm damu.
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    kuna wazee hapa mtaani nawafahamu, ni wanachama hai wa ccm. Kufatilia kwa makini nikagundua nao wamo kwenye orodha ya wazee wa EAC.
     
  9. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Kiukweli wangewatandika na virungu pamoja na mabomu ya machozi sababu wazee Kama hawa ni wabishi sana kuyakubali mabadiliko,ukimuambia unaipendea nini ccm watabaki kubwabwaja tu piga hao
     
  10. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,370
    Likes Received: 1,045
    Trophy Points: 280
    mzee mmoja kapigwa rungu hadi huruma wajameni.tatzo lao ni ccm mwanzo mwisho.
     
  11. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Hivi wale wazee JK huwa anawaita na kusema nao huwa si kati ya hawa au wale ni wazee wa CCM pekee ? Maana nimeshangaa kumpiga yule mzee yaani polisi hawa wana laana mbaya mno .
     
  12. S

    Steve1 Member

    #12
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wamethubutu,wameweza na Wanasonga mbele!
     
  13. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #13
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Atakuwa kasahau yawezakuwa anasumbuliwa na alzhelmer. Ndio sbb ahadi zote zimesahaulika!
     
  14. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ccm ni hovyo kweli! ndio maana naona hata vijana kama january makamba ni hovyo tu! ivi kweli mtu na elimu unaweza ku-support ccm? hypocrites!
     
  15. Kottler Masoko

    Kottler Masoko Senior Member

    #15
    Oct 4, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dah, my grandpa worked over 30years and died in an abject poverty. We ngoja tu ipo siku!
     
Loading...