Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk awaita yanga ikulu kukagua usajili wake..

Discussion in 'Sports' started by LUCIFER, Aug 23, 2012.

  1. LUCIFER

    LUCIFER Senior Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Baada ya juz Yanga kuzuru Ikulu kwa Jk,kuna taarifa kuwa mheshimiwa aliwaita ikulu ili akague usajili wake..baada ya hapo ziara hyo yenye sura ya kisiasa iliendelea mpaka Rwanda huku msemaji wa timu akiwa dar akifuatilia tour hio kupitia Facebook...na inahusisha kujenga uhusiano mzur wa kibiashara kati ya SERIKALI YA KAGAME na WAFANYABIASHARA kadhaa ambao ni viongoz wa Yanga ambao hapo nyuma hawakuwa na ushawishi wa kibiashara nchini humo...season 1 Ndo imeanza stay tuned...
     
  2. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    manji sio mtu mzuri yule
     
  3. j

    joel amani Senior Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani kinawauma nini yanga kutinga ikulu? kazi umbea tu,
     
  4. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,192
    Likes Received: 3,477
    Trophy Points: 280
    mtaongea sana endeleeni kujifungia msimbazi wakati wenzenu wanavuka mipaka kujitangaza kibiashara.
     
  5. M

    MTUNZA AMANI Senior Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama huna cha kuongea nyamaza,maana Yanga ndo kwanza wamealikwa Rwanda huko kwa jk bado hawajaenda,na pili kagame ndo mdhamin wa kagame cup hivo siyo tatizo kuwaalika mabingwa waloshinda mfululizo hata kama Simba angeshinda angealikwa,hakuna uhusiano hata kidogo kati ya siasa na soka,hizo taarifa muwe mnazipeleka kwenye magazeti ya udaku,au kwnye mipasho siyo humu jamvini kwa magreat thinkers.
     
  6. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,344
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    kudaaadeki,wasio soma ni chakula cha wasomi,kula hyo bamutu bayanga manji bako bana penda bya bure sana.
     
  7. LUCIFER

    LUCIFER Senior Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wapi wewe kwan KAGAME kaanza kuyadhamin haya mashindano lini....miaka yote hiyo hakukuwa na washindi?same aplies to DHAIFU JK
     
  8. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    unategemea kikwete afanye nn kama si hayo, anapenda sherehe na makongamano,
     
  9. LUCIFER

    LUCIFER Senior Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    8.JPG ni biashara au biashara haramu?
     
  10. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wamekwenda Rwanda na mipira mipya mingi sana, sijui watarudi nayo.
     
  11. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,991
    Likes Received: 2,476
    Trophy Points: 280
    nje ya kila Watanzania 5,000,000 huenda ni 10 (kumi) tu wanaoweza kukuelewa unachomaanisha kwa sasa lakini baada ya miaka kumi idadai ya watakaokuelwa itaongezeka!
     
  12. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,854
    Likes Received: 540
    Trophy Points: 280
    Simba wanatilisha huruma sana ,ona wanavyotapatapa!Na bado mtatujua vizuri mwaka huu!
     
  13. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,192
    Likes Received: 3,477
    Trophy Points: 280
    kuliko mzee wa bastola.
     
  14. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Achana nao hao cry babies.
     
  15. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Team ya Wananchi
     
  16. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    kweli nimeamini kuwa wewe ni lucifer ( mkuu wa mapepo )
     
  17. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Mwenyekiti akiwa mwanasiasa,timu inakua ya kisiasa.Mwenyeki akiwa mfanyabiashara timu inakuwa ya kibiashara pia.ACHA WANASIASA WAPIGE DOMO
     
  18. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mimi ningekuwa RAGE ningeipeleka SIMBA somalia KUDADEKI.
     
  19. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuwapeleka Somalia? Kwa fitna za Yanga lazima watawaibia Simba pasi za kusafiria.Jifunze kwa Mbuyi (Mbuyu?) Twite (Twitter?) .Kisa? 5-0!
     
  20. LUCIFER

    LUCIFER Senior Member

    #20
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    na hata wewe ni MFUASI WANGU
     
Loading...