Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk aunga mkono sera ya chadema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ibange, Sep 7, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Moja ya sera ya chadema ya kupunguza matumizi iliyokejeliwa sana na CCM ni ya kufuta cheo cha wakuu wa wilaya na mikoa. kuna mikoa na wilaya imekaa mwaka mmoja bila viongozi hawa na hakuna athari. JK hapa anaunga mkono sera ya CHADEMA kwamba hawa watu si muhimu la sivyo angeteua mapema
     
Loading...