Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk aunda kamati okoa maisha somalia

Discussion in 'International Forum' started by KABAVAKO, Sep 3, 2011.

  1. KABAVAKO

    KABAVAKO JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais wa Tanzania, mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete ameunda kamati ya matajiri wa nchi hii kwa ajiri ya kukusanya michango ya watanzania kwa ajili ya kuwasaidia wasomali wanakufa kwa nja. Mwenyekiti wa kamati hiyo akiwa ni Bwaba Reginald Mengi na wajumbe kadhaa akiwemo Haruna Zakaria, Said Bakhresa na Mohammed Dewji. Takribani tan 200 za vyakula mbali mbali zimechangwa na matajiri hao. Mheshimiwa Rais amewaomba watanzania kuwachangia wasomali kupitia kamati hiyo.
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    This is definitely news to me...
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    kabavako, what is the source of this info?
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Kiteto wanakufaa njaa, rais anakimbilia Somali?!: well, wamarekani wanatutafuna kimyakimya.
     
  5. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Wengine kati ya hao aliowateua kumsaidia kuchangisha hicho chakula kwa ajili ya wasomali wanashukiwa kuhusika na biashara haramu ya madawa ya kulevya, Je Mkweree anaweza kuwathibiti kwa biashara yao hiyo haramu inayowangizia kipato anachowaomba wakitumie kuthibiti njaa ya wasomali?
     
  6. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Okoa Maisha Tanzania ameshindwa..ndio ataweza huko somalia kwa maharamia.
     
  7. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #7
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Nadhani ni jambo bora sana, kwa sababu kuna hatari ya hao Wasomali wakavuka mipaka na kuja Tanzania kutafuta ifadhi na vyakula, sasa ni bora wasaidiwe ili waweze kujitegemea.
     
  8. Kibona

    Kibona JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2011
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 1,017
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    Naungana na wee, yaani hata kama wasomali hawatakuja pana haja ya sie pia kujitolea na sio kusubiri wazungu tu. Mtu hawezi akasema Tanzania kuna njaa, tatizo la TZ ni usambazaji mbovu kutoka wanakozalisha sana kwenda kuliko na uhaba. Lazima tujue pia kuwa kutoa sio lazima iwe ziada iliyotushinda kuitumia, mbona wazungu wanatoa misaada lkn wao wanalipa kodi mno kuliko sie tunaopewa. Ktk hilo big up Kikwete umetuondolea aibu maana nasikia kwenye harambee ya somalia huko Addis Ababa kuna mwanafunzi wa kighana ametoa dolla za US 4000 wakati serikali ya Lesotho imetoa dolla 2000 na nchi nyingine wala hazikutokea kupledge.
     
  9. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Haya kibwagizo cha kila kitu Marekani/Wamarekani tena!!!!? hata njaa zetu na za wa al shabab?
     
  10. L

    Laurel421 Member

    #10
    Sep 5, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ili waweze kujitegemea.[​IMG] [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
Loading...