Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK aumbuka - Mdahalo wake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KunjyGroup, Oct 29, 2010.

  1. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Jamani niambieni, JK kajibu nin? Kweli huyu jamaa anauwezo wakuongoza nchi? Kibonde kashindilia msumali. Ndie maana kumbe alikataa debate na Slaa & Lipumba.
    Nafungua mjadala
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hadithi
     
  3. Chacha wa Mwita

    Chacha wa Mwita Senior Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna vita kali inaendelea yapata nusu saa hadi sasa Mto Tigite, Nyamongo huko Tarime, askari mmoja keshakufa na watu 3 wanaosadikika kuwa ni majambazi! Kamanda Kova nenda kacheki usalama wa vijana wako!
     
  4. T

    Taso JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    acha kupenda penda ovyo, Kibonde kauliza open-ended softball, swali ambalo unaweza kujibu vyovyote unavyotaka "Mheshimiwa, kwanza salam aleikum; Nini itakuwa sura ya serikali yako mpya"? Hilo nalo swali?

    Kikwete akasema nitapanga upya mawizara yawe fanisi zaidi, halafu akamuuliza Kibonde mara mbili, "unataka nijibu nini zaidi ya hapo"? Kibonde akakenua kenua meno tu, Kikwete akamwona mwepesi, akapandishia swala la serikali ijayo kukabiliana na urasimu wa makaratasi katika mfumo wa serikali ili ukiomba passport mkoani isiwe lazima uje Dar kuonana na ofisa uhamiaji. And this was arguably the better response Kikwete offered tonight. Mwishoni kina Kibonde wenyewe wakaishia kumpigia makofi Kikwete.

    Kikwete ni lightweight ( na amesema hivyo leo "hata mkisema Kikwete hana akili, ovyo, mimi sijali"), lakini sio mbele ya wanahabari wa ilk ya Kibonde, wale ni vibonde wakubwa zaidi.
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Wakulu mmeiona hii?????
    hebu walioko huko watueleze kilichojiri jamani
     
  6. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Chances of u being dumb are 98%. Au ni ushabiki wakijinga? That was de dumbest answer gave. Insane folks would say he gave out a good answer. Pole
     
  7. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Kibonde kapeleka shambulizi la kushtukiza..Jk hakutegemea kukutana na pigo la aina ile,do maana kalamba sakafu..bado najiuliza..mnaomlamba JK viatu mmeporwa uwezo wenu wa kufikiri?????????
     
  8. T

    Taso JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Lakini ningekuwa na "ushabiki wa kijinga" nisingesema hata Kikwete ni lightweight, ila nimeonyesha kwa nini Kibonde ni kibonde zaidi ya Kikwete kwa sababu kapata nafasi ya kumuuliza Rais swali halafu ka pose an open-ended claptrap kuhusu "sura ya serikali mpya." Kama unaona hapo kafunika basi kati ya wewe na Kibonde na Kikwete nachagua Kikwete japo kiwete.

    Kama kuna kitu serikali imekuwa ngumu kukubali ni ku digitize mfumo wao kuondoa redtape za mafaili, na Kikwete anastahili kuwa applauded kwa kutambua kwamba ukiomba passport ukiwa Mbamba Bay isiwe lazima usafiri kuja Dar kutongozana na ofisa uhamiaji. Hilo litapunguza rushwa, urasimu, usumbufu, gharama na litatuweka katika karne hii.

    Eti Kibonde kapigilia msumari. Unapenda ovyo.
     
  9. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kweli kwa swahi hili unajiuliza huyu muulizaji kibonde unajiuliza maswali mengi zaidi . Je :-

    • alikurupushwa au kalazimishwa kuuliza swali hili
    • anajua aliyekuwa anamuhoji ni rais wa nchi ambaye ameongoza nchi kwa miaka mitano iliyopita
    • anajua au anaulewa wa matatizo ya ya tanzania au katoka sayari Mars juzi.
    ELIMU, AFYA, MIUNDOMBINU, URASIMU, KILIMO, AJIRA , UFISADI. Yaani kibonde kashindwa kutunga sentesi yenye neno mojawapo kati ya haya kutoka na swali bora kwa rais wake .

    Bora angemuuliza Real Madrid Wanakuja lini ?
     
  10. T

    Taso JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Bora. Tena naona yale mabango yote ya ujio wa Real Madrid yametolewa haraka haraka na kuwekwa mapicha ya Kikwete kakaa na Mama yake, ushaiona hiyo? Eti anamjali Mama yake. Sasa sisi itusaidie nini kama mgombea Urais anamjali Mama yake? CCM bana!
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,163
    Likes Received: 5,701
    Trophy Points: 280
  12. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Wadau msihangaike maswali yalishapangwa na ndo maana hakukuwa na maswali zaidi ya kumbeba JK!Ule ulikuwa mkutano na wala co mdahalo maana kwa nini waliuliza waandishi wa habari na co wananchi kama wagombea wengine afu kwa nini hakupewa muda wa kujibu maswali kama wagombea wengine,me naona waliandaa kila ki2!ovyooooo
     
  13. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo umchague jk et paspot utapatia mkoani no way.
     
  14. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    tupo wengi tuliokereka na bango hiloo kumbe!
     
  15. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mbona hakubebeka sasa HOVYO KABISA!
     
  16. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Haukua ni mdahalo bali ulikua ni mkutano Ovyoooooo!
     
  17. m

    matawi JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Waliokuwa wote ndani ya ukumbi makada wa chama mnategemea nani atamuuliza bosi wake swali gumu. Kibonde congrat
     
  18. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mkuu ungesema hivi kwenye kichwa cha habari: JK NA MKUTANO WAKE NA WAHANDISHI WA HABARI ule sio MDAHALO ni MKUTANO MKUU maana nielewavyo mie Mdahalo huwezi kuwa na majibu umeandika maana hujui utaulizwa swali gani ila kwenye Mkutano unajua nini utaulizwa kwasababu tayari unazo minitues zote mkononi mwako na maswali na majibu pia unakuwa nayo
     
  19. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya maswali si ndio yale yaliyokuwa yameandaliwa na majibu yake alikuwa nayo kwenye kadaftari. Jamaa anadesa mbele ya wapiga kura wake duuh!
     
  20. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Asubuhi alikuwa anafanaya mazoezi na vijana wa kilauris aa clouds na jioni ndo ilikuwa marudio!! hahahahahahahahahaaaaaaaaa:tape::tape::tape:
     
Loading...