Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK audhuria siku ya JAMUHURI KEnya

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by collezione, Dec 12, 2010.

  1. c

    collezione JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    mimi naomba JK apate fundisho kwa wenzetu kwenye siku yao ya JAMUHURI.
    wenzetu wameweza kutumia siku hii kutoa mustakabadhi wa nchi,
    kwa kuonyesha mafanikio waliyopata, na wapi pakufanyia kazi zaidi.

    ila sisi tulionyesha mbwembwe za jeshi, then siku ikaisha. bila hata ya raisi kutoa neno.

    hii tunawanyima haki wenzetu ambao hawana elimu na wapo vijijini. kamwe hawawezi kujua mustakabadhi wa nchi yetu,
    na kwa kutumia udhaifu huu, CCM inaendelea kutawala kibabe. kwasababu watu wengi hawana elimu ya uraia. na hawajui mustakabadhi wa nchi yao.
    wana JF, tafakari hii
     
  2. c

    collezione JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    sisi TZ bado tuna mawzo ya kizee ndo yanatufnay tuendelee kuwa maskini
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Jk yeye apenda kuwa mtanashati............afikiria sisi tunataka hilo......bila kutafuta majibu ya matatizo yetu kijamii na kiuchumi.................
     
Loading...