Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK au BALAZA lake lilioiba waweza kustakiwa mahakamani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Paul Kijoka, Apr 27, 2012.

  1. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwakuwa kila mtu amesikia kuwa serikali ya JK imekuwa na matumizi mabaya mara zote. Hakuna ata chenji moja imerudishwa. Kamati mbali mbali tayari zimebainisha matumizi mbaya yanayoendana na rushwa na ufisadi, pia mkaguzi mkuu naye ameonesha madudu yale yale ya wizi wa kutisha ambao umekula pato lote la MAENDELEO.

    Na sasa CCM wanakubali kuwa viongozi wafukuzwe na kuunda balaza jipya au kuwahamisha kama alivyozoea. Na kwakuwa tayari ameshatamka kuwa wizi huu ni upepo kama upepo mwingine umbao umekuwa unapita, swali ni je, tunaweza kumfungulia mashtaka ya wizi wa mali ya umma kwakuwa tayri amekubali kuwa walioiba waondolewe?
     
Loading...