Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK> Atuwapuuzi Walimu lakini Madai haya ni Magumu Kutekeleza,

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by zubedayo_mchuzi, Aug 1, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mkuu wa Nchi ametamka serikali haiwapuuzi Walimu but Madai yao ni Magumu Sana hayatekelezeki...
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Katamka wapi???
     
  3. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Hata mi sijui wapi? tbc1
     
  4. Mhindih

    Mhindih JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Yuko live na wahariri tbc taifa
     
  5. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Swali la Absolom kibanda, Serikali imejifunza nini kutokana na migomo hapa majibu yake yamekuwa magumu kidogo...
     
  6. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Aisee nikija humu chit chat ni kwa sababu nataka ni relax na nisiongee mambo ya nchi.. Sa we unaleta upuuzi wa huyo mtu huku chit chat umekosea invisibo uko wapi??!! Hii topic ya kutoa haraka sana
     
  7. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Kwa muono wangu nadhani wanafunzi wa kuanzia darasa la tatu watozwe fees hata kama ni alfu thelathini kwa mwaka ili kusaidia serikali iweze kuwapandishia posho waalimu. Vya bure virudi baada ya kuzalisha gesi.
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,277
    Trophy Points: 280
    Yan huyu jamaa sijui huwa nani anampa ushauri jinsi ya kuongea!

    Ana sikitisha sana.
     
  9. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Hz mada za huku za kawaida,na vibwagzo utaviona,ngoja ASPRIN aje
     
Loading...