Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk atua kisiri usiku jijini mwanza

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Howdesi, Nov 1, 2010.

  1. H

    Howdesi Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habari za uhakika baada ya Dialo na Masha kumwagwa vibaya na CHADEMA JK ashukuka kisiri usiku hakuna ajuaye kafuata nini. Yuko Bugando kumuona swaiba wake Masha aliyelazwa baada ya mshtuko mkubwa. Habari za uhakika amewekewa oxygen Hali ni mbayaaaaaaaaaaaaaaaaaa.
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hawajazoea kushindwa hawa!
    ngoja waone yaliyotokea kenya...........mawe against risasi!
     
Loading...