Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk ateua!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Emanuel Makofia, Apr 27, 2011.

  1. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jk ateua katibu mkuu na manaibu huku akimwaga rasmi Tido Mhando kwa kumchagua mkurugenzi mwingine.
     
  2. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,771
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Lete habari kamili nani kateuliwa?
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    maisha bora kwa kila mtz...............tido alikuwa mtz na walioteuliwa ni watz pia kwa hiyo kauli mbiu ya maisha bora kwa kila mtz inaendelea kutimia
     
Loading...