Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk atembelea mahindi badala ya umeme na mafuta !

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ambasadeur, Feb 17, 2011.

  1. a

    ambasadeur Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Juzi nimepata mshituko mkubwa jk anatembelea soko la mahindi kibaigwa badala ya kutembelea mitambo ya umeme au hata bandarini kuangalia hali ya mafuta ambayo ndio matatizo yanayolisababishia taifa mfumuko mkubwa sana wa bei na maisha kuwa magumu sana kwa watanzania wa kawaida .kwa hali hii hayo mahindi tunayamudu vipi na tusishangae kesho akaenda ferry kuangalia samaki ?. Yeye kama kiongozi mkuu alitakiwa ashughulikie hay na kuyatolea matamko badala yake makamba mdogo eti anashughulikia.jamani yeye ni wa kushughulika na masuala nyeti yanayogusa uchumi na usalama wetu kwa wakati husika
     
  2. a

    ambasadeur Member

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Juzi nimepata mshituko mkubwa jk anatembelea soko la mahindi kibaigwa badala ya kutembelea mitambo ya umeme au hata bandarini kuangalia hali ya mafuta ambayo ndio matatizo yanayolisababishia taifa mfumuko mkubwa sana wa bei na maisha kuwa magumu sana kwa watanzania wa kawaida .kwa hali hii hayo mahindi tunayamudu vipi na tusishangae kesho akaenda ferry kuangalia samaki ?. Yeye kama kiongozi mkuu alitakiwa ashughulikie hay na kuyatolea matamko badala yake makamba mdogo eti anashughulikia.jamani yeye ni wa kushughulika na masuala nyeti yanayogusa uchumi na usalama wetu kwa wakati husika
     
Loading...