Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK ataweza moto wa katiba na chama?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by njiwamanga, Apr 11, 2011.

  1. njiwamanga

    njiwamanga Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amechokoza kujivua magamba ndani ya ccm wakat moto wa katiba tayar umewashwa.Je ataweza kumudu?Au nchi itamshinda?Ana ubavu?
     
Loading...