Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK atatoa zawadi ya mwaka mpya 2012?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kichwa Ngumu, Dec 31, 2011.

  1. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wakati tunaingia mwaka 2011 raisi ambae serikali yake imedolola sana alitoa zawadi kwa wananchi wake kwa kutekeleza sera ya chama cha CDM kwa kukubali mchakato wa kupata katiba mpya.
    Je, mwaka mpya 2012 atatoa zawadi gani?
     
Loading...