Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk atatimiza ahadi zake alizotoa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KiuyaJibu, Aug 23, 2009.

  1. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2009
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ijumaa ya tarehe 21.08.2009;katibu mkuu wa chama kinachotawala nchini Tanzania(CCM) Yusuph Makamba alisema, “Rais Jakaya Kikwete atatimiza ahadi zake alizotoa katika uchaguzi mkuu wa mwaka 2005;kama atapatiwa muda.”(WEEK END AFRICAN)

    Binafsi najiuliza hii hatua si sawa na kusema,maneno matupu haya vunja mfupa!
     
Loading...