Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk atashinda au ashindi?je ni kwa kishindo au si kwa kishindo?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by bwanashamba, Sep 14, 2010.

  1. b

    bwanashamba Senior Member

    #1
    Sep 14, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mbna aya mazuri ya Jk amyasemi?au ayapo?
     
  2. P

    Paul S.S Verified User

    #2
    Sep 14, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Jk kamakawaida anashinda kwa zaidi ya asilimia 70
     
Loading...