Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK atarudi na mawaziri 60 tena?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Game Theory, Feb 8, 2008.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Wana JF msiwe watu wa kukurupuka tuu na maneno. Kipimo cha uadilifu wa JK tutauona pale akiamua kufanya yafuatayo:

    -KURECYCLE VIZEE VYA ZAMANI KWENYE BARAZA LAKE JIPYA

    -KUMPA UWAZIRI MKUU KIKONGWE KINGONE

    -KUENDELEA KUWA NA MAKATIBU WAKUU WALE WALE

    -BARAZA LAKE LA MAWAZIRI KAMA LITAKUWA LIMEJAA WAPIGA DOMO/WANASIASA



    Kama akaitaka watu wamchukulie serious basi awe na mawaziri 10 maximum

    sasa sijajua VX moja ni kiasi gani na kila waziri ana wacost walipa kodi kiasi gani
     
Loading...