Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK atangaza USHINDI

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by fangfangjt, Nov 4, 2010.

  1. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    JK atangaza ushindi kupitia facebook page yake
    JAKAYA MRISHO KIKWETE FOR 2010 | Facebook


    JAKAYA MRISHO KIKWETE FOR 2010 "Kwa ridhaa ya wananchi wa Tanzania,Mheshimiwa Rais Kikwete umekuchaguilwa katika kipindi kingine cha miaka mitano ya uongozi wa nchi hii,ili kuwatumikia wananchi katika shughuli zao za maendeleo ili kuliendeleza Taifa letu katika karne hii ya Ishirini na moja.Kwa niaba ya Vijana wenzangu wa Tanzania,napenda kutumia fursa hii kukupongeza kwa ushindi wa kishindo,pamoja na kukunakia kheri katika kuliongoza Taifa letu."
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Huyu naye anajisumbua tu. Ataitawala tanzania kwa shida sana muhula huu. Dhambi ya wizi itamsuta daima, na sidhani hata yeye mwenyewe baada ya kuapishwa atakuwa na raha sana kwani urais wa safari hii kapewa mezani. Atakapokutana na washindani wake atajisikia hata aibu kuwasalimia. Nafsi/dhamiri huwa huwezi kuificha vinginevo imekufa. kama iko hai lazima ikuaibishe. Pole sana JK.
     
Loading...