Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk atakuwa mc mzuri sana!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Bio, Oct 16, 2010.

  1. B

    Bio New Member

    #1
    Oct 16, 2010
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda alishawahi kuwa mc huko nyuma basi kama sivyo amesoma alama za nyakati, huyu jamaa anajiandaa vyema kwa kazi hiyo baada ya oktoba 31 kwani kila nikitafakari anayoyasema na ahadi anazotoa hana tofauti na mc kwenye sherehe anayetia madoido kama kusema "hii shela ya bibi harusi imeshonwa mbinguni" . Alifanya usanii huo mwaka 2005 akapewa nchi yeye, mafisadi pamoja na familia yake wakaiharibu na sasa anaitaka tena, HATUKUBALI. After 31 october tutakuwa na mc mzuri sana, tumtumie!
    Hii ni NGUVU YA UMMA.
     
  2. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Hivi mc akiugua ghafla katikati ya sherehe nini kinaweza kufanyika? Au DJ atachukua mikoba?
     
  3. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 850
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    MC akiugua ni DJ au Meneja wa safafu flow Manager anafanya kazi..

    JK anafaa kuwa Mc ila ni kwenye Mbesi na kitchen part tu..

    Harusi hataweza.... Nitamtafutia kazi nyingi kanda ya kaskazini...
     
  4. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    U-MC si kazi rahisi, hawezi!
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    RIZ1 akisoma hapa atapata bp ya utotoni walah
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Utani sasa huo
     
Loading...