Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK atakuwa Berlin Feb 14 wanaomba majina ya washiriki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lunyungu, Jan 2, 2008.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Wakati tukiwa tuna angalia nini kitafanyika mwaka 2008 JK ameanza mwaka kwa kuingia Ulaya tena . Sijajua atakuwa Ulaya kwa muda gani lakini tarehe 14 Feb anaomba kukutana na wadanganyika wa kule . Nina wasi wasi na aina ya watu ambao wako Ujerumani maana siamini kama wanaweza kumkoma Nyani ila tuombe wawepo wambane atujibu maswali baadhi . Naona wanapinga kuandikishwa majina na Ubalozi sasa hivi maana wana wasi wasi wakisha andikishwa wataombwa wapeleke maswali pia .

    Fuatilieni mjue kulikoni.

    Salaam Toka Wilson Airport Nairobi.
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Jan 2, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,398
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    Yeah.. nasikia anapanga kutembelea Airbus, ambako jidege letu jipya laja.. !
     
  3. F

    Foti Mwarobaini Member

    #3
    Jan 2, 2008
    Joined: Jan 1, 2008
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini msimpigie simu tu kumuuliza mpaka mmsubiri Ujerumani? Nasikia watu wengi wanayo namba yake, na nasikia awali alikuwa anapenda kujibu maswali ya wananchi moja kwa moja.
     
  4. D

    Dotori JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2008
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 547
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwani Rais ni waziri wa Mawasiliano na Uchukuzi? Mashirika mengine yanaagiza ndege zaidi ya hamsini. Sisi tumeagiza tu-ndege tuwili, Raisi anaenda kiwandani! Au I am missing something?
     
  5. M

    Mpanda Merikebu Senior Member

    #5
    Jan 2, 2008
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 170
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ish! Nimepitwa na mengi. Yaani serikali yetu inaagiza ndege mpya mbili? Halafu ni nani azitunze na kuendesha shirika kuhakikisha tunapata "our moneys worth"? Ikiwa wameshindwa coordination ya kukodi ndege kwa mahujaji, je wataweza kuendesha shirika kwa faida? Kweli tumestaajabu ya Musa na tungojee ya Firauni!
     
  6. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    JK ni msanii bwana . Yaani mambo yake huwa kidogo lakini huzua maswali meeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeengi .
     
  7. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Huyo Muungwana mbona mwisho akisafili akiludi kumetumbuka jipu ,sasa akienda huko basi usishangae kukazuka habari zingine za mafisadi ,alafu ndo unamsikia akituondosha kwenye njia kwa kusema safu yake imetimia tusubibiri mikakati ya elufu mbili na kumi ,apo ndo ananiwacha hoi kabisa !!
     
  8. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2008
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hivi india na pakistani anakwenda lini,je sisi wa urusi atakuja lini
     
  9. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #9
    Jan 2, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Mimi niko Greenland, namsubiri aje kututembelea na "kujitambulisha" kwetu pia; asiwe mbaguzi.
     
  10. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #10
    Jan 2, 2008
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    eeeheee, kumbe tunanunua lingine au hili ni la ATC?
     
  11. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2008
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Na asisahau pia kuna nchi kama vile Kirgistan, Kazakstan na Azabaijan
     
  12. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Majina ya nini sasa? This reeks of classical Orwellian intimidation.The Ikulu people should know better.
     
  13. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hahaha nimecheka mie.....
    ama kweli nadhani akimaliza miaka yake mitano atakua kabakisha sehemu chache sana duniani za kuzuru may b they will be kept pending till next kipindi kip goin our vasco da gama
     
  14. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    heheh india kwa vile kuna mwanae lazma ataenda tuu so wakae wakisubiri...pakistan nadhani karibia na uchaguzi ataenda kuchukua mafunzo ya namna kuwa bhuto wapinzani wowote..urusi ofkoz ikikaribia uchaguzi atahitaji zaidi skillz zao za kuua watu kwa sumu as wakati huo uchawi (kamati ya ufundi)itakua haina nguvu...mwishoni kabsaa ata mfuata nduguye muzee kibaki kujufunza skills za wizi wa kura wa nguvu na kutumia jeshi!!so lets kip on waiting and kumshangilia vasco da gama wetuuu
     
  15. Tatu

    Tatu JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2008
    Joined: Oct 6, 2006
    Messages: 1,078
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Na Haiti atakwenda lini? Wanahitaji kumuona pia.
     
  16. E

    Engineer Mohamed JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2008
    Joined: Jul 27, 2007
    Messages: 461
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nyepesi nyepesi nilosikia MUUNGWANA ameahidi this time akivunja baraza lake la mawaziri,baraza lake jipya atalitangaza akiwa MAPUMZIKONI IKULU NDOGO huku nyumbani KWETU CHAKECHAKE PEMBA.tuna hamu naye aje kutembea na huku PEMBA.
    tusubiri tuone.
     
Loading...