Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk ataka nchi za africa kutumia rasilimali zao vizuri

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shine, Jun 1, 2012.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ameyasema hayo ktk mkutano unaondelea Arusha na kunukuliwa na magazeti mbalimbali.
    Kwa upande wangu hapo swali na maoni yangu ni kwamba
    jk si moja ya viongozi wa africa na ana wadhifa na uwezo wa kusimamia rasilimali za afrika zikatumika vizuri? Kwanini asiwe mfano mzuri ili akisimama ktk mikutano kama hiyo akajitolea mfano? Atakitoje kibanzi kilicho kwenye jicho la mwenzake kabla hajatoa kilicho kwenye jicho lake? Au ndo penye miti hapana wajenzi? Alafu kumbe mwenyewe anayajua yote hayo sijui ni kitu gani kinamfanya asiyatimize nae awe raisi wa kuigwa africa.
    Naweka hoja mezani
     
Loading...