Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK atajisikiaje mbele ya Watz akirudi Ikulu kwa hela za Wahindi 4?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zak Malang, Oct 13, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wadau, hili limekuwa linanitatiza sana kuhusu JK, mgombea urais ambaye kutokana na fedha kufuru ya fedha zinazotumika ni dhahiri si fedha zinazochangwa na wananchi masikini, bali mafisadi waliobobea ambao ni wanne tu -- RA, Manji, Subhash na Tanil Somaiya.

    Hivi ikitokea kwamba akatinga Ikulu, hivi kweli hawezi kujisikia guilty conscious ya kuwa karudishwa Ikulu kutokana na hela za mafisadi, na siyo wananchi? INAHITAJI ROHO NGUMU SAANA KUTOJIFIKIRIA HIVYO NA UKAWEZA KU-SMILE MBELE YA WANANCHI!!!
     
  2. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Atajisikia ninik wakati ni kawaida yake?
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,766
    Likes Received: 4,521
    Trophy Points: 280
    atakua akicheka cheka tu kama vile anaumwa
     
  4. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Hajaumbwa na aibu hiyo atasmile kama kwa si unajua ni bingwa wa kusmile
     
  5. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    :preggers::preggers:Huyu mbona mzoefu , kwani mwaka 2005 si ndiyo hao hao waliomwingiza ikulu, yeye kama yeye kichwani hamna kitu, mipango yote walifanya akina RA, EL na mifisadi mingine yeye alingojea kuapishwa tu, Rais wa ukweli kwa miaka 5 hii iliyopita ni RA na EL, mkwere boya tu si ndiyo maana hajawahi kufanya maamuzi yoyote magumu mpaka wastafu wakawa wanamkumbusha.
     
  6. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Ndiyo kawaida yake, atachekacheka tu kinafiki .....huku akijijua kuwa ni mtu mwovu. Hana aibu yule.
     
Loading...