Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK atahutubia Taifa leo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Supervisor, Dec 31, 2010.

  1. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wana Jf.
    Leo nimekuwa mbali na vyombo vya habari kwa hiyo cjaweza kujua kama leo `Bw Mkubwa` atahutubia Taifa letu hili linalohitaji katiba Mpya na sio viraka kama anavyotaka muraaa!

    Nijulisheni...
     
  2. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,191
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Sidhani kwani nasikia jana kapiga bonge la mweleka kaangukia kichwa
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nina hamu ya kumsikiliza JK leo usiku
     
  4. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Katika orodha ya watu wasio na hamu ya kumsikiliza, mimi ni wa kwanza.
     
  5. k

    kipimo JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 830
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anasubiri pengine wa tz watapunguza hasira ndo awasemeshe!
     
  6. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mzee ni tetesi au?
     
  7. REBEL

    REBEL Senior Member

    #7
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mbona nasikia kaenda kwao chalinze!au atatuhubia live kutoka chalinze.
     
  8. m

    mzambia JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani lakini si ilisharekodiwa kwa hiyo ka kawaida naona itv wanairusha kwamba itakuwepo leo.
     
Loading...