Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk atahutubia nini nyerere day?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by urasa, Oct 5, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama ilivyo kawaida ya porojo za ccm kuwa wanamuenzi baba wa taifa huku wakiwa wachafu kimaadili kupindukia,ikiwa sasa kwenye kampeni zake hasa kwenye majimbo yenye wagombea wenye maadili shakani kama chenge,lowasa,rostam yeye amewasafisha japo wanabaki na tuhuma zao mbele ya jamii,hivi atawahutubia nini watanzaania siku ya kumkumbuka mwalimu oct 14?
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    ratiba yake inaonyesha siku hiyo atakuwa anaomba kura
     
  3. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atakachosema kitakuwa tofauti na kile kilicho moyoni. Atasisitiza amani na pia kuahidi nafasi kwa wanawake. Hataogelea wanafunzi kunyimwa haki ya kupiga kura wala kuwapamba Rostae na Lowasaee. Ofcourse Kimoyo moyo atamshukuru Mungu Azimio la Arusha lilifukiwa kina kirefu na hivyo halitoi harufu. Kimoyomoyo atafurahia jinsi familia yake inavyotawala kifalme. Kulia atakaa malikia Salma (Bi mkubwa) na kushoto ataka mwanamfalme (Prince) Riz1
     
  4. u

    urasa JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani anachelewa kuvunja utaratibu wa hiyo ratiba?jana yenyewe karudi tena manyoni na kahutubia kata za chikuyu na kintiku na wakati ratiba yake inaonyesha yupo mkoa wa dodoma
     
  5. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hana jipya kwani yeye ni adui namba moja wa mfuko wa Mwl.Nyerere(mwl.Nyerere foundation).Amezuia ujenzi wa jengo la kisasa ghorofa 20 la kumbukumbu ya huyo mzee kipenzi chetu ati kwa kigezo eneo la ikulu haitakiwi kuzungukwa na majengo marefu zaidi ya ghorofa 4.Swali Majengo pacha ya kifisadi BOT vipi? na pia kuna jengo kubwa la MANJI na taasisi moja ya serikali(ubia wa kifisadi) pale ocean load vipi?
    JK kamtendea visivyo huyo mzee na mzimu huo utamtafuna mpaka atujuta kumfahama baba wa Taifa mwl.julius kambarage Burito Nyerere.
    Hata familia na watanzania tunamshangaa.HASHINDI YULE !!!!!!!!!!HAJATENDA HAKI KWA MWALIMU
     
  6. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aiseeee kumbe...anacheza na Mwenye-Heri. Angejua!
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    eeka urasa, hivi kuna siku ya WANGWE? labda tukijua hotuba ya Slaa siku ya wangwe tunaweza kupata hint ya atakachosema JK
     
  8. u

    urasa JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Upupu mtupu
     
Loading...