Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk ata hili linakushinda

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Njowepo, Oct 27, 2010.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Alipoenda kuvinjari Temeke kata ya Sandali pale wananchi katika shida zao wakamwambia kuwa wanaitaji Zahanati.
    Jibu lake ni kuwa serikali haina eneo la kijenga zahanati tena akatania Mwenyekiti wa kata awape kiwanja chake wajenge Zahanati
    MY TAKE
    Sasa kama raisi hawezi tatua tatizo la zahanati nani atalitatua ilo na ni kwanini aliwaambia wataje shida zao.Wakati pale kilimo kuna shamba kubwa tuu wamepanda minzai na kufuga ngombe angeweza wamegea plot.Watu toka enzi na enzi wanatoka Sandali mpaka hospitali ya temeke kutibiwa.
    Kama city centre wameambiawa ivyo je uko Nanjilinji,Ludewa,Kasanga
    Naona jibu kama hili halina tofauti na lile la wanafunzi kupata Mimba ni kiherehere chao
    Naona kwa hili na mengine JK kuna haja ya apumzike tuu!
     
  2. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tatizo la JK ni IQ yake ni ndogo sana, so hata uwezo wake wa kufikiri ni mdogo, sana , yaani haumfikia slaa ambaye IQ ni kubwa sana
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Ndo raisi wa CCM huyo na tena ndo kichwa chao
     
  4. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK anatumiwa sana, mpaka kuna wakati namwonea huruma. Waliokaribu nae wanajua ana uwezo mdogo wa kufikiri na sasa wanamfanya kama mwanasesere wao. Inasikitisha sana kuwa na kiongozi wa nchi wa aina ya JK
     
Loading...