Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK Ashiriki Maziko Unguja

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Jan 6, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Rais Dr.Jakaya Mrisho Kikwete akiweka udongo kawenye kaburi la aliyekuwa Waziri mstaafu wa Serikali ya Mapinduzi Zanzibar, Marehemu Salum Juma Othman wakati wa mazishi yake yaliyofanyika huko Unguja leo mchana. Marehemu Salum Othman aliwahi kushika nyadhifa mbalimbali katika Chama na Serikali zikiwemo uwaziri,ukuu wa mkoa, katibu mkuu wa UVCC na mjumbe katika tume za Jaji Warioba,Jaji Kisanga na Jaji Nyalali.Pembeni ni Rais wa Zanzibar Dr.Ali Mohamed Shein na Makamu wa Kwanza wa Rais wa SMZ Seif Shariff Hamad.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Rais Dr.Jakaya Mrisho Kikwete akiomba dua pamoja na Rais wa Zanzibar Dr.Ali Mohamed Shein(wapili kushoto),Makamu wa kwanza wa Rais wa SMZ Seif Shariff Hamad(kushoto) pamoja na makamu wa pili wa Rais wa SMZ Balozi Seif Iddi(kulia) wakati wa mazishi ya Waziri mstaafu wa SMZ marehemu Salum Juma Othman yaliyofanyika huko Unguja leo mchana(Picha: Freddy Maro).
     
  3. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yaani wamekaa kwenye viti mazikoni! Hadi wakashindwa kusimama, wana machungu na marehemu kuliko wafiwa.
     
  4. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sio wote walio hapo ni wazima! huenda ikawa wengine huwa wanadondoka! who knows!
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    u never know
     
  6. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,301
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280

    akifa mzanzibar tunaleta mzaha ila akifa muarusha tunalazimishana kuwa na majonzi!
     
  7. G

    Gurti JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HIVI KALAGABAHO ANA AKILI MBOVU AU ANA MAPEPO NA MAJINI? uzanzibar na ubara wapi na wapi? acha kuropoka.
     
  8. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wewe KALAGABAHO acha uropokaji km huna cha kusema ukae kimya.
    WHO is MZANZIBAR and WHO is MBARA?

    HIVI MIJITU MINGINE HATA IKISOMA VIPI BADO AKILI ZIKO KICHOGONI EEH?

    ETI Mzanzibar au Eti Mbara hovyoooooo, km zumbukuku vile ujinga huu jaribu kuelimika japo kwa dk moja.
     
  9. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!Sisi tunaangalia Tanganyika yetu,wewe na wazanzibari wenzako angalieni zanzibar yenu!!!
     
Loading...