Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK asema siri ya ajira nchini ni WAWEKEZAJI anaowafuata nje ya nchi!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by payuka, Oct 30, 2010.

  1. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    JK kweli anajua kula na vipofu, na amedhihirisha hilo kwenye Q&A session ya jana ( Huku wakiuita ni mdahalo).

    Anasema siri ya ajira nchi hii ni Kuleta wawekezaji? Cha ajabu ukitembelea website ya Twaweza NGO inaonesha msamaha wa kodi kwa hawa wawekezaji uchwara imefikia TSh. 724 billion.

    My take:

    Ukifanya cost-benefit analysis Wawekezaji hawana msaada wowote licha ya hivo viajira vidogovidogo wanavyotoa!
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,684
    Likes Received: 4,387
    Trophy Points: 280
    Naogopa kutoa methali hapa ntaambiwa nimetukana, ila sijui kama ni tusi kutumia neno **** kama yeye alivyosema pale mwembe yanga, so....
     
Loading...