Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK...Arusha Mjini kunani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mbwiga_Plus, Feb 20, 2012.

  1. Mbwiga_Plus

    Mbwiga_Plus Senior Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK alishuka KIA juzi jioni, mara baada ya kushiriki uchangiaji wa hospitali ya ccbrt huko Dar.

    Alipitiliza kwenda Ngurdoto, akalala huko...Ngurdoto iko Maji-ya-Chai, eneo la nje kabisa ya Mji wa Arusha.

    Asubuhi aliondoka hapo na Msafara, akapita eneo la Mianzini(Arusha Mjini) kwa kasi kubwa mno, moja kwa moja hadi Wilaya ya Longido, ambako alitoa takrima kwa Wafugaji wa huko.

    Mida ya saa 9 aliondoka huko na kukata kona pale Tripple A, na kushuka Ngarenaro Msikitini, akarudi Kiwanja cha Ndege kISONGO akapanda ndege na kusepa zake Dar!

    Swali:..JK ana nini na Arusha Mjini?...kwanini anawapita wapiga kura wake bila salamu kiasi hicho tokea alipochaguliwa, wakati kuna miradi mingi inahitaji kuzinduliwa?


    JK, TUNAKUOMBA TEMBELEA Arusha...wewe ndiye rais wa nchi yetu yote, tunasikitika kuona unatupitiliza kama vile tumekuwa raia wa nchi nyingine!
     
  2. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    mumpige maweee??
     
  3. Mbwiga_Plus

    Mbwiga_Plus Senior Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HAPIGWI MAWE MKUU, atusalimu tu kama anapoenda miji mingine.
    Tokea tulipomchagua hajakanyaga mkuu hapa, wakati sehemu zingine kaenda mara 2.
     
  4. n

    nicksemu Senior Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anaogopa kuzomewa. Arusha kama mbeya tu
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    tatizo lenu nyie watu wa Arusha hampendi Ubwabwa.
    Si mnaona mambo haya?
    [​IMG]
     
  6. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sioni Mantiki ya thread yako, haiwezekani afanye kazi ya kusalimia watu bila kuwa na ratiba nao, sio Arusha tu hata Chalinze haiwezekani. Ungeniambia huko alipokuwa anagawa fidia yalitokea hayo ningekuelewa. Ebu Tuache ushabiki wa kisiasa kutufanya kuandika vitu bila kufikiria.
     
  7. Mbwiga_Plus

    Mbwiga_Plus Senior Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @Bigirita,
    Hii ni kubwa kuliko.
    Kumbe Nape ni mbaya pia kwa pilau!
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kwa kweli this is news kwangu.... Kwa misafara yake yoote, sikuweza fikiri hajawahi fika A town.... Maybe kama you are pulling my leg.
     
  9. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,575
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    JK ana kinyongo cha ajabu sana! Au ni aibu? Sasa anapita kama mwizi ilhali yeye ni raisi!inabidi akubaliane na ukweli maisha yaendelee
     
  10. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa ki-japan hii inaitwa Kikeni-Yochi, yaani Predict Danger, kunguru mwoga ana maisha marefu.
     
  11. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    hahahaaa..!! nmeipenda hii. kumbe hawa washikaji kwa pilau ni noumer eeh!?.
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kama ulikuwa hujui, angalia na hii..........Chezeya Ubwabwa wewe!!!
    [​IMG]
     
  13. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ngoja kwanza nikutafute japo fungu la bamia na nyanya2 za jero na sembe la jero nusu nipoze njaa,kisha ntarudi pundu.
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    CCM na Pilau ni sawa na Mbu na damu ya binadamu!!!

    [​IMG]
     
  15. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 880
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    hajawahi dadangu ni kama tu abiria wa hood anayetokea dsm kwenda mbeya inambidi aipite iringa akiwa kwenye basi ...
     
  16. Mbwiga_Plus

    Mbwiga_Plus Senior Member

    #16
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bigi, hawa nao ni ccemu?
     
  17. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huyo mwenye mvi na masharubu kama ni Marmo, basi inadhihirisha kabisa kwamba Arusha hawapendi bwabwa. Tazama sahani yake alivyojaza viazi..!!!:lol::lol:
     
Loading...