Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK arejea nchini!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Shauri, Feb 25, 2011.

  1. S

    Shauri JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    _DSC0221.JPG GO9G7747.JPG wana jf
    nashindwa kuelewa kwa nini arejeapo jk kutoka majuu lazima viongozi wote muhimu waende kumpokea?kwani akienda makam wa raisi peke yake au waziri mkuu peke yake haitosho?huu ni ulimbukeni,au hawana kazi za kufanya,ndio maana tunazidi kuwa maskini.
     
  2. F

    Fay2011 Member

    #2
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana wanajikomba ili azidi kuwafikiria kimadaraka.
     
  3. doup

    doup JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aina haja ya viongozi kwenda , watu wa usalama wanatosha kwani wao ndio wenye jukumu kubwa; hao wengine wafuata posho tu za kumpokea rais
     
  4. t

    tshaka Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    utaratibu wakazi ndio upo hivyo kiprotoko zaidi.
     
  5. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    kumbe ukimpokea rais kuna posho inatoka kwa viongozi?
     
  6. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,777
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Na mbona Mizengo Pinda ameweka mikono kwa adabu zote kulikoni? Halafu mapokezi haya mpaka mkuu wa majeshi nchini nae yuko hapo? Tobaaa!:A S 13:
    [​IMG]
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wanajipendekeza kwa boss wao ili waendelee kuneemeka
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mkwere ana kazi sana...hivi hawa wanafikiriaga hata muda wa kutatua matatizo ya wananchi kweli....
     
  9. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mbona huwa hatuoni pia wakimsindikiza kwa mbwembwe kama wanavyompokea akirudi.
     
  10. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kikwete anamhoji Pinda kwa nini alitoa kibali cha maandamano ya Chadema kabla ya kufanya utafiti wa kiintelejensia
     
  11. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Pinda anaonekana kama anaona aibu na kusema ndio mzee..................
     
  12. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Huyo wa katikati ni nani? Mbona amekakamaa namna hiyo, duh! Lol!
     
  13. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,232
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    Huu upuuzi sijui utaisha lini? kupoteza pesa tu. Hawa wazee si waachie nchi waendeshe vijana twende na mtindo wa kisasa kuliko kuendelea kuabudiana kama miungu
     
  14. S

    Shauri JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    umeonaee
    haya kazi kwetu@pakawa
     
  15. czar

    czar JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamaa simpendi kunyenyeka utadhani shemasi aah. Ndo maana hana afanyacho. We umewahi ona Dr Pombe yuko ivo au Lowassa?
     
  16. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    wote kwenye picha ni ovyoo
     
  17. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #17
    Feb 26, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,475
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Huu ni mtindo unaojitokeza kutokana na style ya uongozi. Huenda ni maagizo ya Waziri Mkuu kwamba waende wakampokee maana ameshamfahamu ndivyo anavyopenda kupokewa. Na huenda ni yeye mwenyewe. Lakini huu ni mtindo wa kizamani sana na hauna tija kabisa haswa kwa nchi changa na isiyo na barabara zenye uwezo wa kuhudumia magari ipasavyo kwani mpaka hao wote wafike pale airport Dar ilisimama kwa muda.
    Ingekuwa jambo la busara, na hapa ndipo utafahamu viongozi wachapa kazi wanavyojipanga, kama angeliwaita kuhudhuria Mkutano ili kuwapa briefing ya safari yake. Hilo lingekuwa ni ujenzi wa nchi, sasa huko airport sijui kunaongelewa nini na kinanukuliwa wapi? Na utekelezaji utakuwa lini? "common sense is not that common"
     
  18. mwanatanu

    mwanatanu JF-Expert Member

    #18
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 831
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Nchi iko gizani ni JANGA....kwa hesabu ya juu juu gharama ya ndege malazi na hio petrol iliyotumika ya viongozi kumsindikiza na kumpokea vinywaji pale airport wakimsubiri,Gharama ya masaa waliopoteza kwa kusababisha msongamano mjini...Inaweza kutosha kununua generator ya kuzalisha MW kadhaa

    Imefika wakti wa kuhoji hizi safari zinatunufaisha vipi sisi....hakuna nchi ya kiafrika inaweza kuatua matatizo ya ivory coast ni kupoteza tu hela zetu wakti tunazihitaji zaidi
     
  19. Omukuru

    Omukuru JF-Expert Member

    #19
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pinda anasali mbele ya muungu wake.
     
  20. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #20
    Feb 26, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    baba mwenye nyumba akirudi lazima apokelewe
     
Loading...