Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK aponda maandamano ya Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bwakea, Feb 5, 2011.

  1. b

    bwakea Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anasema hakuna ulazima wa kuandamana wakati wanawabunge wa kutosha bungen. Ni kupeleka hoja bungeni na si kuandamana.
     
  2. n

    niweze JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    JK unaogopa ya Egypt na Tunisia? Mara ngapi watanzania wamepata nafasi kupeleka hoja bungeni? JK, ullishaona tangu lini wabunge wa CCM wakiongelea kitu kinaitwa "issue za wananchi bungeni?" Kweli CCM ni jopo la maji machafu. Hata mfanyaje, maandamano yanakuja na JK utaondoka tu kabla ya 2015. Badala ya kuzungumzia watuhmiwa EPA, Radar, Richmond, Dowans, Arusha wanakwenda lini jela unapoteza muda wako. Nenda Saudi...
     
  3. n

    nndondo JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Alikua wapi siku zote kusema mpaka baada ya kuua watu? too late damu yao i mikononi mwake atajibu la kuwajibu. Hivi swala la halmashauri kuharibu utaratibu ni la kulipeleka bungeni? Crap!
     
  4. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Mbona wao wamefanya maandamano ya mshikamano hapa Dodoma leo. Kulikuwa na haja gani ya kuandamana kuonesha mshikamano badala ya kutumia tu vikao vyao kuonesha mshikamano. Huwa sipendi unafiki....
     
  5. K

    Kwiifoenda Member

    #5
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmesahau kuwa kikwete ni cheki bobu?
     
  6. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,201
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    Haahaaa! Kuna watu huwa wanazimika zimika bila utaratibu. Baada ya muda wote huu, na Chadema kupata walichotaka, ndio anagundua yale maandamano hayakuwa ya lazima? Walitaka kuwaingiza mkenge na jazba zenu mkauingia huo mkenge. Kweli Mwenyezi Mungu tumuombe hekima, duuh
     
  7. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Aende kufanya nini?
     
Loading...