Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK apitisha mswada wa katiba mpya.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tisa desemba, Nov 18, 2011.

  1. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nionavyo jk tayari kasharidhia (kapitisha) mswada wa kuanzisha tume ya katiba uliopitishwa bungeni leo.
    source: hotuba ya jk kwa wazee wa dar.
     
Loading...