Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK apigwa na mama Salma.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Landala, Apr 1, 2011.

  1. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Rais wa jamhuri ya muungano wa Tanzania Jakaya Kikwete yuko hoi hospital ya taifa Muhimbili baada ya kupigwa na mkewe mama Salma katika ugomvi uliotokea ikulu juzi usiku,hata hivyo jana Jk aliruhusiwa kutoka hospital baada ya kupewa matibabu,Dr Salum Hamisi alipoulizwa alisema kweli rais alilazwa juzi na jana tulimruhusu atoke baada ya kupona majeraha aliokuwa nayo.
     
  2. s

    shekuavu New Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    April Fool
     
  3. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Humo kwenye red: Hata kama leo ni siku ya wajinga duniani basi mi naona mjinga zaidi ni wewe. Haiwezekani utueleze JK yupo hosp. ya Muhimbili na wakati huohuo eti jana aliruhusiwa kutoka. Tushike lipi sasa? Mbaya na linaloonyesha kwamba hata kumdanganya mpenzi wako huenda hujui ni pale unaposema baada ya kupona majeraha. Mtu ataponaje majeraha kwa siku moja! Chizi nini wewe?! Jiondoe humu. Hili ni jukwaa la greater thinkers, pambafu we!!!!!
     
  4. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Great thinker huwa hatukani,acha matusi hili ni jukwaa la utani na waswahili husema raha ya utani uume.
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Si niliskia wameachana walikutana vipi tena hadi kupigana
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Walikutana ili hii stori iandikwe
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Foolest!
     
  8. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sidanganyiki lol
     
Loading...