Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jk apigwa kijembe na mwandishi wa kizungu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jackbauer, Feb 23, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
  2. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Asipojirekebisha ataendelea kutukanwa,yawezekana nao wamechoka kuombwa misaada ile hali nchi inaweza kujitegemea.
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kuna ujumbe mzito sana nyuma ya andiko hili.
     
  4. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kumbe kuna wazungu wanaokerwa na uhuni wa serikali zetu? nilidhani wote wanakula nao
     
  5. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,026
    Likes Received: 3,592
    Trophy Points: 280
    aibu yetu, sijui nape ataitetea vipi hii.
     
  6. PatPending

    PatPending JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Huyu mwandishi mbona tunamjua, ni Sarah Hermitage yule yule wa Silverdale farm. Baada ya kushindwa ile bifu yake na akina Mengi kaenda kulia kwa rais na huko pia kumekuwa pagumu. Hiyo article is nothing new and certainly old news. Wote tunafahamu kuna tatizo la rushwa ila ni vyema tukaangalia pia the glass half full rather than empty kila wakati.

    Mama Hermitage pole sana na yaliyokukuta ila kampeni yako unaiendesha ndivyo sivyo. Swali moja, je nyie "wawekezaji" au "nchi wahisani" hamtoi rushwa? Je are you really that naive kiasi cha kwamba haujui kuwa external assistance is offered on a quid pro quo basis?
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    wazungu ni wapuuzi sana,wanatudhihaki kwa kutembeza bakuli
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    tatizo ni kuwa jk anaelewa hii
     
  9. PatPending

    PatPending JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Huyu mama kwanini asiongee na serikali yake aone kama anaweza kuinfluence sera ya nchi kwa sababu ya kesi ya mtu mmoja (tena an isolated case for that matter)? Kwa kumbukumbu zangu za suala lake, walishalifikisha mpaka kwa balozi wa Uingereza Tanzania miaka ya nyuma and yet nothing has been done cha kumnufaisha yeye. Kampeni yake dhidi ya taifa letu inaanza kuvuka mipaka sasa, anajitia anatetea utawala wa haki na sheria nchini kwetu yet hatumsikii akizungumzia unyang'anyi wa ardhi ya wenyeji kwa ajili ya hao "wawekezaji".

    Katika tovuti yake ya INVESTING IN TANZANIA THE 'SILVERDALE FARM' CASE anazungumzia an exchange baina yake na Mh. Zitto Kabwe, ambapo Zitto anamchana laivu kwa mbinu na hila zake hizi hizi zisizokuwa na mashiko kwa Tanzania.
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    waandishi wa namna hii ni wengi,yaani ukiona tanzania inatajwa kwenye nyanja ya kimataifa basi ujue kuna mtafaruku na mgongano wa kimaslahi.
     
  11. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wanaotembelea blog yake ni 550 tu!
    huyu hakuna jipya
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    unadhani watu 550 ni kidogo??
     
Loading...