Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK apigiwa magoti na Foreign Minister wa Malawi!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Boflo, Dec 25, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jk.JPG
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Unaweza kuta ni salamu si unajua watu wa kusini/Mbeya/Kyela/Malawi
     
  3. Lisa Rina

    Lisa Rina JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 1,177
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180
    Mh!
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    JK umri umeenda sio mbaya kupewa hiyo hishma na huyo mama. Ndio uafrika huo.
     
  5. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    now! thats what i call an excellent african woman
     
  6. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280


    Mule mule!
     
  7. L

    Leornado JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Si mbaya raisi akipewa heshima yake nchi jirani manake hapa bongo keshaipoteza kitambo...hadi anafikia kuzomewa na wananchi, watu kutoka nje akihutubia, msafara kupigwa mawe na kuitwa mchakachuaji wa kura. Heshima kwake hapa TZ kweishney. Haamini kama bado kuna watu wanamheshimu kama huyu mama hapo.......
     
  8. B

    Batale JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 387
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    Hapo JK humwambii kitu. meno yote 32 nje.
     
  9. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Kuwa FISADI kwenye nchi ya Nyerere ilikuwa ni issue, sasa yeye ni bonge la Fisadi kwa vile Nyerere katangulia na wenyenchi tunabaki kujadili mitaani bila ku-take action. So lazima amuheshimu mtu mmoja kuibia watu zaidi milioni 40 na wakamrudisha madarakani
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    huu ni utumwa wa kiafrica SIONI sababu yoyoteya mwanamke WA KIAFRICA kumpigia mtu yoyote magoti. NASEMA HUU NI UTUMWA NA IBABIDI UKEMEWE
     
  12. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kweli nimekupa thanx.

    Halafu jamaa anafurahia kuabudiwa nini?
     
  13. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #13
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,991
    Trophy Points: 280
    si kuabudiwa, ni vitu vya kawaida na vinaleta raha katika jamii. kwani huyo mama anapungukiwa na nini kwa kumpigie magoti mzee mkwere. Hiyo ndoo africa. I love africa.
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    anajidhalilisha tena sana. kwa hiyo ww mtu akikutukana matusi ya nguoni hupungukiwi na kitu sio?
     
  15. Edgartz

    Edgartz JF-Expert Member

    #15
    Dec 25, 2010
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huku malawi hiyo kawaida tu watu wa huku wananidhamu ya owoga kwale huku hata mfanyakazi hawezi kuongea na boss wake akiwa amesimama hata boss wake awe mdogo ndo walivyo watu wa huku!
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    hadi wanaume? au ni wanwake tu?
     
  17. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #17
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,991
    Trophy Points: 280
    Nani kakwambia hayo ni matusi ya nguoni. kama yeye anafurahia anacho kifanya si ndio jambo la msingi. Kwani mkwere ndio aliye mwomba hicho kitu??. Hapungukiwi chochote zaidi ya kuwa mfano kwa wanawake wa jamii yake.
     
  18. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #18
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,991
    Trophy Points: 280
    Hapo umesema, najua makabila hata hapa tanzania, mwanamke anapiga magoti hata kwa kijana wa kiume aliye mzidi umri.
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    huo ndio utumwa wenyewe ninaoupinga .....kuna haja gani ya mwanamke kupigia mwanaume magoti? si kama ukeketaji tu huu?
     
  20. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #20
    Dec 25, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nidhamu ya uoga na kujipendekeza.
     
Loading...