Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK apewe na Slaa uwaziri gani?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Paddy, Oct 23, 2010.

  1. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mi napendekeza apewe michezo na utamaduni!! Sidhani kama wadau mtapenda asimamie fedha! au mnaonaje wadau? kama vp tusimpe kitu labda Dovutwa!!
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hafai kuwa hata uwaziri wa jikoni maana ataiba na mboga.
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mbona umempendelea?? Waziri wa wasanii ndo inamfaa
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    JK needs to rest, his health is a big problem na kama akilazimisha sana, atadhurika
     
  5. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    mkuu hapo umeniacha hoi!!!! bt tumfikirie kidogo, vp tukimpa kazi ya kuwa msemaji mkuu wa ikulu??
     
  6. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    apewe kazi ya u PR pale kurugenzi ya habari! Kiukweli JK kwenye PR ni mzuri sana!
     
  7. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    kuna vacancy pale TFF ya msemaji, tuache fitna wadau tumpe tu!!!!!
     
  8. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sijaona hata sifa ya kupewa uwaziri huyo.....maana labda akawe imamu wa msikiti tu
     
  9. A

    Annony Member

    #9
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaaahaha!
    Uwaziri wa wanawake na maendeleo ya kina mama! Hapa I think atawajibika sana!:A S 39:
     
  10. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mimi msanii simpi kura yangu. sasa aweje waziri wa sanaa?
    waziri asiyekuwa na wizara maalumu wala jengo maalum
     
  11. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Apewe boat ya kisasa akavue samaki.
     
  12. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    JK awe model, kina hassanali wanatafuta wanamitindo kama hao. Wizara ya wanawake hatalielewa jukumu lake halisi!!!
     
  13. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kwa sababu kkazoea usanii, kwa serikali serious kama ya Dr. Slaa hawezi kufanya chochote! atafungwa bure.
    katika serikali ya Dr. Slaa JK hawezi kuwa kiongozi katika nafasi yoyote sijui labda kama anaweza kujibadilisha lakini kwa huyu NO nO No
     
  14. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Awe in charge of Kamati ya Miss Tz, Utalii, MNet face of Africa & kusaka misaada from western countries ili tuwaondoe omba omba mitaani
     
  15. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    watafaana na wajina LUNDENGA
     
  16. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Im sorry JK, wadau wanakubania sana, sasa mda umefika wa kutafuta suluhu ya mezani na Dr wa ukweli maana hatakuacha hivi hivi!
     
  17. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    jamani naomba mtu ambaye yuko serious atuambie kikibwa ambacho jk amefanya maana hata UDOM waliiba sera ya chadema ya tangu 1992!
     
  18. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Naona wewe ni Chadema na umeisha kata tamaa, pole mkuu
     
  19. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    receptionist ikulu..
     
  20. Tatu

    Tatu JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 6, 2006
    Messages: 1,078
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nafasi za mawaziri zimeshajaa, wala hana uwezo wa kuwa waziri. Nafikiri nafasi itakayomfaa zaidi ni Balozi wa Kijiji nchini Chalinze kuiwakilisha chichiem.
     
Loading...